• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Win7 Restart v2.11 Việt hóa và Sửa giao diện dangduc_SymPViet

dangduc

Win7 Restart v2.11 Fixed Việt hóa và Sửa giao diện dangduc_SymPViet

Gần đây Windows có Windows 7 ! Mình có việt hóa bản này từ bản tiếng anh và sửa giao diện lại cho đẹp hơn bằng giao diện login của Windows 7. Phần mềm tiện ích khởi động lại hay là tắt máy bằng nút bấm hoặc phím thời gian định trước dành cho điện thoại S60v3. Các bạn cùng down về dùng thử và khám phá nhé ^^

Lưu ý : Các bạn có bản cũ thì remove đi rồi hãy cài lên và cài vào bộ nhớ máy, và chương trình là Script Python nên cần chương trình Python cài sẵn trong máy.

Cài vào nếu có lỗi không Restart hay Shutdown được thì các bạn có thể tải file EQ Shutdown&Restart được đính kèm ở dưới về , cài vào bộ nhớ máy là có thể dùng được ( Đã test )

Link down:

Pass unrar :

Chỉnh sửa cuối:

Kojiro

Super V.I.P
Nhắc qua PM rồi nhưng vẫn muốn nhắc ở đây cho em nhớ: nhóm tên là SymPViet chứ ko có nhóm SymPDAViet :(

Đã Việt hóa thì Việt hóa bởi dangduc luôn, chứ ai lại Việt hóa by dangduc.

dangduc

Vâng ! em nhớ đó chứ ! Đang việt hóa nó cứ quen tay ! Với tại em thấy SymPDAViet nó có cả chữ PDAViet trong đó đẹp và ý nghĩa hơn :D ! Em cảm ơn anh

MinhThang

Manager
Vâng ! em nhớ đó chứ ! Đang việt hóa nó cứ quen tay ! Với tại em thấy SymPDAViet nó có cả chữ PDAViet trong đó đẹp và ý nghĩa hơn :D ! Em cảm ơn anh

Khổ quá nói mãi :D trong phần thông tin em cố gắng được 3 dòng thế này là tốt nhât:
www.PDAViet.net
Nhóm: SymPViet
Thực hiện: Dangduc

Nếu trường hợp không đủ 3 dòng thì tối thiểu phải là:
www.PDAViet.net
Nhóm: SymPViet.

Chú ý! là chữ viết hoa viết thường phải đúng như anh thế e nhé, mệt quá à:)

dangduc

Vâng em biết nhưng mà cái này nó cũng tùy phần mềm chứ có cái không đủ String để viết hoặc dài quá thế nó cũng bị out ra ngoài , không được anh ạ ! Cái này mà ghi cả vào thế nó sẽ dễ bị chàn xuống chữ ở dưới anh ạ ! Em sẽ cố gắng nhưng cái này còn phải tùy vào từng phần mềm anh ạ.

MinhThang

Manager
Vâng em biết nhưng mà cái này nó cũng tùy phần mềm chứ có cái không đủ String để viết hoặc dài quá thế nó cũng bị out ra ngoài , không được anh ạ ! Cái này mà ghi cả vào thế nó sẽ dễ bị chàn xuống chữ ở dưới anh ạ ! Em sẽ cố gắng nhưng cái này còn phải tùy vào từng phần mềm anh ạ.

OK anh chỉ nhắc nhở sợ em quên, như pm này em thay dòng tên của em vào thành www.PDAViet.net là tốt rồi, không cần để tên của mình vì không đủ, chỉ cần biết SymPViet là biết tất cả các T/v đó rồi :D

TraiNgheoHn

Hoan hô Đức, VH thêm game nữa đi Đức ơi. Làm nhiều sẽ quen mà, trước tớ cũng viết sai suốt :D

Son_Nguyen

Có pm này thì nút power của máy đỡ khổ rồi.:)). Thanks Đức nhiều, cố gắng phát huy tinh thần SymPViet nhé bạn.:p.

kimjaewon

mình cài vô được, khởi động chương trình cũng đươc, khi nhan nút restars hay sutdonw thì nó hiện bản nahc5 xong thoát phần mềm ko tắt máy gì cả, ko hiểu tại sao, mình cài bộ python tren thẻ nhớ

dat6789

Chán quá các bác. Em cài vào nó nói là không thể truy cập ứng dụng được yêu cầu là sao. huhu Chán quá. Phần mềm hay mà không cài được. Bác nào giúp em với. Với cả em nhận tiện hỏi . Em cài phần mềm bên s60v3 thì nó cứ báo là không thể cài đặt ứng dụng từ nhà cung cấp dịch vụ không tin cậy là sao.?????. Các bác cho em câu trả lời cái

thaolaking

Chán quá các bác. Em cài vào nó nói là không thể truy cập ứng dụng được yêu cầu là sao. huhu Chán quá. Phần mềm hay mà không cài được. Bác nào giúp em với. Với cả em nhận tiện hỏi . Em cài phần mềm bên s60v3 thì nó cứ báo là không thể cài đặt ứng dụng từ nhà cung cấp dịch vụ không tin cậy là sao.?????. Các bác cho em câu trả lời cái

bạn phải sign hoặc hack phone thì mới cài đc bạn ah.

leminh1988

Ban nay nen vh lai vi may bieu tuong tren thanh taskbar bi mat ma chi chuot vao van nguyen tieng anh la close, minimize
Posted via Mobile Device

leminh1988

Biet la co the dung nut chon trai de thoat nhung trong phan mem nay hien thi co the di chuyen con chuot den vi tri nut close va minimize de thoat va an chuong trinh, cai nay ban xp truoc anh nao viet hoa day du ma ban nay van tieng anh. Ko biet o ban w7 tieng anh thi nut close va minimize co bi mat hinh hay ko chu ban xp con nguyen 2 nut
Posted via Mobile Device