• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Windows 7 Build 7127 - Phiên bản Leak tiếp theo RC

dangduc

Nguồn: http://windows7center.com/forums/showthread.php?t=1823

PS: Chưa có link download ~:>, hy vọng mai sẽ có ^ ^

NhatToai

Super V.I.P
Đang test 7127 đây,date của nó là 8/5/2009.Mọi việc cho đến giờ có vẻ ổn,các bản vá của 7100 có cả trong bản này rồi.

LongXuyenBoy

Nó ra build mới liên tục, chạy theo riết chắc banh HDD, thôi, an phận ở bản RC đc rồi. Có gì update lên :|

HaChau

Super V.I.P
Mình cũng chọn giải pháp update trực tuyến các bản vá lỗi. Chờ khi nào ra bản chính thức thì mới cài lại OS.
Từ ngày cài W7 cũng bắt đầu giải trí bằng game Solitaire :)

NhatToai

Super V.I.P
Mình cũng chọn giải pháp update trực tuyến các bản vá lỗi. Chờ khi nào ra bản chính thức thì mới cài lại OS.
Từ ngày cài W7 cũng bắt đầu giải trí bằng game Solitaire :)

Ban đầu mình cũng dùng giải pháp này và rất thường xuyên check update.Tuy nhiên tính tò mò vẫn thắng,vẫn down và cài upgrade.
Kết quả xài qua mấy ngày thì thấy 7127 tốt hơn 7100,không còn tình trạng thỉnh thoảng tự out khi mở thêm trang(lướt web),vài PM quen thuộc như WMDC,WinCabmanager...cài vào ăn ngay :))

ASAP

Mỗi lần cài lại OS là mỗi lần cài lại tất cả PM, có cách nào để backup tất cả PM và sau khi cài lại OS (OS chỉ khác build mà thôi) thì restore lại không vậy mấy Bro?

TraiNgheoHn

CÓ bác nào cài chưa?Bản này dùng thế nào ạ? Mình down rồi mà chưa muốn cài hiii

TraiNgheoHn

Mình tải bản này về rồi unRar để cài đặt từ đĩa cứng, không hiểu sao cài đặt bị lỗi, không hoàn thành quá trình cài đặt được. có ai bị vậy không?

Chắc bản này up lên bị lỗi đó bạn ạ. Trước mình cũng bị mấy lần.