• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Windows Mobile 6.5 CE5.2.23052

CuongSuper

anh dung ban 1.18. chac chan do may chu roi, anh ko bao gio bi reset

Posted via Mobile Device
của em hôm nay lại bị reset liện tục chứ, ko biết là máy em nó bị làm sao nhỉ, em nghi là bị thay phải main tàu lắm.trước nó có bao giờ bị đâu. em up thử link 3 xem ntn

ngochoangimsat

Khả năng hôm đi thay mic bọn nó làm hỏng main chú rồi. Chú kiểm tra IMEI xem có đúng cái IMEI của chú không

CuongSuper

Khả năng hôm đi thay mic bọn nó làm hỏng main chú rồi. Chú kiểm tra IMEI xem có đúng cái IMEI của chú không
e cũng nghĩ như thế, kiểm tra imain ntn hả anh. em vừa fomat doc xong ko biết có khá hơn ko, em đang up link thử của anh nhưng hình như bị lỗi lịch phù đổng, lại ko chỉnh đc mà link2 ko bị. mà xem mình đang dùng bản radio nào thì ở đâu anh nhỉ, em vừa fomat doc xong reset radio mà up rom ko cần up radio thì nó là cái radio nào anh nhỉ.
Tức quá anh ah. cái lịch phù đổng mãi ko sửa đc, cứ sửa lại bị treo, em up link2 mà vẫn bị, hôm nọ em còn sửa đc mà hôm nay lại ko đc bực quá

Chỉnh sửa cuối:

CuongSuper

chán quá anh ah, em thử cài đè lịch phù đổng lên mà vẫn ko đcj, chẳng biết bị làm sao nữa.anh Hoàng biết tại sao thì bảo em nhé, e muốn để hiện thị theo tháng nhìn cho dễ chứ để theo tuần ko xem đc hết tháng.
mà trong rom có 2 windown media anh ah, có 2 sotcut liền, bỏ 1 cái đi đc ko anh

cachep2006

đang chơi lại rùi bạn ui ! Vì thời điểm 3G đã đến rùi. Universal muôn năm

Thân

CuongSuper

cái rom này của bác Hoàng em dùng được mấy ngày rồi vẫn chưa bị reset phát nào, bác nào bị thì fomat doc là hết ngay nhé. tuy nhiên cái rom này bác Hoàng làm 1 cái them đẹp đẹp mà dễ nhìn cho anh em thì tốt, cái them của nó ko đẹp mấy bác ah, mà em cài them cũ của em thì bị mất chữ.
Mà tự nhiên của em nó không để đc cả rung cả chuông anh Hoàng ah, cả HR lại và uprom lại đều ko cài lại đc, thế mới buồn chứ, có lẽ em quay lại cái 6.1 vậy

d4mt3r

cái rom này của bác Hoàng em dùng được mấy ngày rồi vẫn chưa bị reset phát nào, bác nào bị thì fomat doc là hết ngay nhé. tuy nhiên cái rom này bác Hoàng làm 1 cái them đẹp đẹp mà dễ nhìn cho anh em thì tốt, cái them của nó ko đẹp mấy bác ah, mà em cài them cũ của em thì bị mất chữ.
Mà tự nhiên của em nó không để đc cả rung cả chuông anh Hoàng ah, cả HR lại và uprom lại đều ko cài lại đc, thế mới buồn chứ, có lẽ em quay lại cái 6.1 vậy

ac ac....của e cũng có tình trạng ko vừa rung vừa chuông đc!chỉ rung ko or chuông ko....hjc hjc:-/

d4mt3r

dạo này ai cũng bận rộn hết,ko thấy ai ghé thăm vào đây cả,hjc hjc......
tjme vừa qua e xài bản rom 21849 thấy cũng đc đc nhưng đôi khi cũng hay bị lỗi.hnay tình cờ nó lại bị lỗi tiếp nên e quyết định up thử con 23052 này xem sao!
mới nhìn sơ qua thì thấy có nhiều thay đổi nên hơi khó khăn 1 chút
hok biết có bị lỡi j hok?
hjc hjc... trong khj đang viết bài này thì nó bị tự động HR.hok hiểu nguyên nhân vì sao............????????????
thank so much pác Hoàng vì đã cho ae 1 bản rom đẹp,mong pác càng ngay càng hoàn thiện bản rom này hơn nữa đê cho ae còn vọc
thanks agajn....................

laiducvinh

sao mình download ve chỉ có mỗi file .nk vậy??,fari làm thế nào nữa mới ra file up rom?????

d4mt3r

sao mình download ve chỉ có mỗi file .nk vậy??,fari làm thế nào nữa mới ra file up rom?????

trước kja e cũng bị như pác.dow về là toàn thấy fjle .nk,rùi hok biết làm sao hết???:-/
giờ thì e biết rùi,hj...........
pác dow cái bản rom nào mà nó có tích hợp sẵn các công cụ để up rom,pác copy toàn bộ trừ cái fjle .nk trong bản đó ra vào 1 folder khác.rùi copy con .nk mà pác muốn up vào,sau đó làm theo đúng các trình tự của việc up rom là đc.good luck
dạo này số ng wan tâm đến UNI ít wa,chắc phải ráng cày đổi sang e Leo xài thuj,hjc hjc................

laiducvinh

làm thế nào để chỉnh nó vừa rung vừa chuông hả bác????cài thêm soft thì nặng máy lắm

hjc.................nếu đc e đã ko nói
e đã thử nhiều lần đều ko đc,chắc là do máy của e đang ngồi bị lởm
thanks pác......

Link vẫn tốt,tình trạng như vậy là bình thường và bạn có thể tải về sau 1 lát

orange

nhờ các bác tư vấn cho em 1 bản Rom nào dùng tố cho VietmapR12 ạh, em dùng em O2 Exec để làm Việtmap trên ôtô.

Xin cảm ơn
Orange

CuongSuper

bác Hoàng cho em hỏi tý đc ko. em dùng rom 6.5 của bác thì em thấy nhạc chuông nó lặp lại rất nhanh còn 6.1 thì đợi lâu hơn, bác có biết làm thế nào để rom 6.1 nhạc chuông nó lặp lại nhanh như 6.5 đc ko ah vì nhạc chuông của em có 1s nên em muốn nó nhanh nhanh nghe cho hay.thanks bác nhiều nha