• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WINDOWS MOBILE VISTA

NhatToai

Super V.I.P
Windows Mobile Vista Beta 0.2

Bộ cài đặt nhỏ gọn sẽ tạo giao diện và âm thanh cho chiếc PPC của bạn trông giống như PC chạy HDH Vista.Phần mềm hỗ trợ màn hình QVGA và cần phải có Net CF để chạy.
Phần mềm đang được test và phát triển trên HTC Kaiser.Hiện vẫn là beta nên còn nhiều hạn chế,các bạn có thể test thử và ưu điểm có thể Remove dễ dàng.

Thông tin đầy đủ và video clip các bạn xem tại đây

Chỉnh sửa cuối:

kimlongvu

Mình down dc rồi :D bác Nhattoai cho mình hỏi luôn là có thể thay đổi theme cho nó dc ko vậy đẹp quá:D

ancola66

Super V.I.P
Rất hay và lạ nhưng một số button chưa hoạt động (Chắc độ tương thích chưa cao) Trên Asus P535 như button All Programs:-? và button Contacts báo lỗi.

Chỉnh sửa cuối:

hlp

cài trên htc touch pro ko chạy đc nhỉ...vào đến màn hình khởi động..bấm login mãi chẳng xi nhê j cả..bùn

NhatToai

Super V.I.P
Vì là beta bước đầu nên còn rất nhiều hạn chế.hiện tại chỉ có thể cài và xem chơi chứ tính năng hoạt động còn khá kém.Nếu có sự cập nhật mới mình sẽ update ngay.Như đã nói,điểm ưu của PM này là có thể cài và remove thoải mái,trên thẻ và trên máy đều ok,không xài thì nó không chạy chả ảnh hưởng gì.
To hlp: Dành cho QVGA mừ,máy bạn không tương thích.

0985304186

bác nào down rồi cho em hỏi cái,cài xong rồi làm thế nào để chạy đc vậy,em cài xong nó bắt đăng ký.thks các bác

minhcanvao

cài trên htc touch pro ko chạy đc nhỉ...vào đến màn hình khởi động..bấm login mãi chẳng xi nhê j cả..bùn

Vì là beta bước đầu nên còn rất nhiều hạn chế.hiện tại chỉ có thể cài và xem chơi chứ tính năng hoạt động còn khá kém.Nếu có sự cập nhật mới mình sẽ update ngay.Như đã nói,điểm ưu của PM này là có thể cài và remove thoải mái,trên thẻ và trên máy đều ok,không xài thì nó không chạy chả ảnh hưởng gì.
To hlp: Dành cho QVGA mừ,máy bạn không tương thích.
hehe... thích thật,dùng trông cứ như máy tính thật ấy,trông thích phết,nếu như phần mềm này phát triển và dùng tôt hơn và dễ dùng hơn thì tốt biết mấy, mình dùng máy HTC touch2 mà vẫn dùng bình thường nên bạn xem lại đi nhé,mình cài vào máy luôn chứ không cài trên thẻ nhớ:D;;)

NhatToai

Super V.I.P
bác nào down rồi cho em hỏi cái,cài xong rồi làm thế nào để chạy đc vậy,em cài xong nó bắt đăng ký.thks các bác
Không phải đăng ký đâu mà là nó hỏi bạn có cần đặt pass không đó,nếu không cần pass thì cứ Login là vào(như máy tính ý mà :D )

kimlongvu

Phải công nhận đẹp thiệt mà thanh taskbar phái bên phải gần như chỉ để cho đẹp chứ ko thể chỉnh sửa gì dc cả cái đồng hồ chạy sai h mà ko có cách nào để chỉnh và còn lại thì cũng ok trừ cái All Progarms trong Start thì ko hoạt động hy vọng bản tới sẽ có thể khác phục dc những điểm trên:D

mrducbao

Bác nhattoai co the cho các anh em xin lại cái link khác được không?
Tks

NhatToai

Super V.I.P
ai úp lên medifire dùm em đi! em dow ko dc! huhu
Ái dà....đang là link Mediafire mà....:-?
Các bác cho em hỏi, nó đòi login thì nhập cái gì vào ạ?
Cứ bấm vô Login mà vào,còn thích có pass thì nhập pass vào dòng trên vậy thôi.
Bác nhattoai co the cho các anh em xin lại cái link khác được không?
Tks
Đã thêm link 4Shared trên bài 1 cho bạn.

thanhbinh123

Nhật Toại đã ghi đầy đủ rồi mà bạn không chịu đọc kỹ ah atom life la VGA.lần sau bạn nhớ đọc kỹ rồi post bài nhé
Phần mềm hỗ trợ màn hình QVGA và cần phải có Net CF để chạy.

quocthai75

Nhật Toại đã ghi đầy đủ rồi mà bạn không chịu đọc kỹ ah atom life la VGA.lần sau bạn nhớ đọc kỹ rồi post bài nhé
Phần mềm hỗ trợ màn hình QVGA và cần phải có Net CF để chạy.

sao Atom life mà lại VGA được nhỉ, e đang dùng AL đây:O, hay máy của e dỏm nhỉ??????
Net cf là cái gì, e phải down nó ở đâu vậy, e cài vào AL rồi nhưng ko thấy thăy đổi gì

Chỉnh sửa cuối:

NhatToai

Super V.I.P
sao thanks rùi mà dơn hem dc vậy :((
Có tới 2 link để download mà bạn,vả lại thanks hay không cũng download vô tư chứ đâu có liên quan gì :))
Atom life có dùng được không vậy các bạn
Cứ miễn là QVGA thì cứ việc thử cho biết chơi vui,nếu không chạy thì gỡ bỏ vì nó chả ảnh hưởng gì tới hệ thống cả :)