• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Windows Phone 7 theme for the new Thottlelauncher 1.0

qqonline33

Giao diện windows phone 7 cho phần mềm Thottlelauncher 1.0, dành cho mọi loại máy (bác tác giả bảo thế).

Cách cài đặt:
1) Cài đặt ThrottleLauncher 1.0.1, download TẠI ĐÂY
2.) Download file ZIP TẠI ĐÂY (Bác tác giả ko muốn có link khác, có cả video trong này) và giải nén WindowsPhone7 vào \Program Files\ThrottleLauncher\Setups\
3.) Vào Start menu chạy ThrottleConfig. Chọn Windows7 trong Themes.
4.) Vào Start menu chạy Throttle Launcher

Tham khảo tại đây

PS: Mình giờ ko còn máy để test, chỉ sưu tầm cho mọi người nên ai test dc cứ phản hồi nhé. Thanks all

Chỉnh sửa cuối:

G_Nguyen

Đã tét thử, cái này chỉ là thêmở ngoài thôi :D vọc cũng khá hay hè hè

redlion

Thấy cũng hay hay, nhưng nặng quá, máy hơi yếu thì không nên cài

qqonline33

Hì. Thanks các bạn đã cho ý kiến. Rõ ràng cái này mục đích chỉ khiêu khích,cho mình thèm muốn Windows Phone 7 tí, cho có ý chí phấn đấu lên đời máy thui. Mình mới chia tay e asus p535, cũng đang đợi cho WP7 ổn định mới kiếm e khác thay thế.

manhhuong207

đẹp đấy. con o2 cùi của em còn chạy dc cơ mà. thanks bác cái thiếu nhiều icon quá anh ơi. có cái nào cài thêm vào cho có thời tiết ko vây anh?

Last edited by a moderator: