• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Windows phone SDK offline 1file ISO và Zune

lungtungbeng

Bản SDK down theo link của microsoft chỉ có 3mb nhưng chạy thì nó down thêm bộ cài với tốc độ rất chậm. Đây là bản offline 1 file ISO để anh em tiện lấy về máy để dành lúc nào cần thì dùng:ar!::
WP SDK

Nhân tiện em đưa luôn link setup của Zune luôn:
Zune

sweetmoon

Uh. bó tay. Nó đòi cài thêm 420MB làm mất thêm cả tiếng ngồi đợi.

newdriver2007

Các bác ơi cho mình hỏi tại sao mình dùng win7 64bit sao khi cài zune cứ bị báo lỗi nhỉ ?
có bản zune cho win64bit riêng ko các bác !

chamcham737877

Bản SDK down theo link của microsoft chỉ có 3mb nhưng chạy thì nó down thêm bộ cài với tốc độ rất chậm. Đây là bản offline 1 file ISO để anh em tiện lấy về máy để dành lúc nào cần thì dùng:ar!::
WP SDK

Nhân tiện em đưa luôn link setup của Zune luôn:
Zune
minh donw SDK ve khong cai dc, lai phai chay bản Online, bạn có thể chỉ cách cài đc ko?

hunghm87

Thank bác nhiều, cài lại gặp thằng online tắt điện (chậm như rùa 1h30 được co 6/12), cài thằng này chạy vù vù, anh em ai down về nhớ giải nén ra sau đó chon Setup "Run as Administrator" mà cài nha!