• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Windows Vista: 15 lý do để chuyển đổi

E

Echop

Guest
các ơi! các bác biết chỗ nào ở HN bán bản Vista Ultimate final ko?Bản xịn nhưng không phải mua trong các shop bán có bản quyền đâu. Thankx=D>

hoangvoila

Em thấy từ ngày cài vista dùng sướng hơn hẳn, thích sờ máy tính hơn. Mỗi tội ngày đầu cài vista hơi khổ vì kiếm mãi chả ra chú soft diệt virus nào nhẹ nhàng hiệu quả. Sau đành cài AVG.

Nói chung so sánh cũng như Symbian 3rd, ban đầu chưa có soft nhưng giờ cũng nhiều rồi đấy thôi

tuanbb

Em thấy từ ngày cài vista dùng sướng hơn hẳn, thích sờ máy tính hơn. Mỗi tội ngày đầu cài vista hơi khổ vì kiếm mãi chả ra chú soft diệt virus nào nhẹ nhàng hiệu quả. Sau đành cài AVG.

Nói chung so sánh cũng như Symbian 3rd, ban đầu chưa có soft nhưng giờ cũng nhiều rồi đấy thôi
vậy bạn dùng thử cái này đi hỗ trỡ Vista do Kaspersky Anti-Virus v7

tuanbb

Nhưng V7.0 chỉ là Bản bêta thôi mà Bạn. Dùng cái KIS 6.0.2.621 là nhất xứ rồi. :))
Bác cho em vậy bác có key không vậy.gửi cho em với.trước giờ toàn dùng cái
KAS.bây giờ chuyển sang dùng cái KIS coi nó có tốt hơn cái KAS không. :))

YingYu

Bác cho em vậy bác có key không vậy.gửi cho em với.trước giờ toàn dùng cái
KAS.bây giờ chuyển sang dùng cái KIS coi nó có tốt hơn cái KAS không. :))

bên box PC theard Phần mềm AntiVirus đã có bàn về vấn đề này rồi mà tuanbb, bạn chịu khó sáng đó xem lại nhé !