• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WinFile 1.4.2 Việt hóa chính thức ra mắt

anhtamhcm

Anh8 fix lại lỗi đó hả hay là nó có nguyên bản nhưng việt hóa bị lỗi !

Do trong pyc mã hóa nên bản trước Việt hóa không để ý>> Lỗi do con ghẹ đòi máy lại sớm quá nên không kịp test:D Bản gốc bao giờ cũng chuẩn=D>

onlylove80

Do trong pyc mã hóa nên bản trước Việt hóa không để ý>> Lỗi do con ghẹ đòi máy lại sớm quá nên không kịp test:D Bản gốc bao giờ cũng chuẩn=D>

Biết nói gì bây giờ nữa nhỉ=D> Quá Tuyệtnhư vậy là tương đối hoàn thiện rồi anhtam ah..anh đúng hen quá ta..:D

langtu13493

Posted via Mobile Deviceaj cho mình xjm python 1.45 va modukpack 1.33 cho n70 vớj. Tìm hoàj ko thấy

Thangnd31082

Hix thích quá mà N7610 không chạy được ! Cảm ơn anhtam

6260 còn chạy ngọt nữa là người anh em 7610. nếu một thời gian dùng đủ các loại Libs, Python + Module + Scriptshell mà cũng không được thì PM trực tiếp , tui sẽ giúp . Bác tám Việt hóa nhiệt tình thế này mà anh em tìm không ra cách sử dụng thì phí lắm ! Quá phí !>:)

Chỉnh sửa cuối:

kataj

6260 còn chạy ngọt nữa là người anh em 7610. nếu một thời gian dùng đủ các loại Libs, Python + Module + Scriptshell mà cũng không được thì PM trực tiếp , tui sẽ giúp . Bác tám Việt hóa nhiệt tình thế này mà anh em tìm không ra cách sử dụng thì phí lắm ! Quá phí !>:)
Cảm ơn bạn trước nhé ! Xem có cách nào giúp mình với N7610 của mình cài được đa số ứng dụng Pythons (kể từ ngày mình cài bộ LIBS của anhtam)... Có mỗi cái Winfile này mình cài đặt bình thường nhưng khi click vào biểu tượng thì màn hình trắng khoảng 5 giây rồi bị bật lại ! Bạn có thể share cho mình :(( Libs, Python + Module + Scriptshell mà bạn đang dùng được không ? Mình biết là có rất nhiều bạn cũng đang cần những cái đó nếu có thể bạn up luôn lên PDAviet nhé ! Cảm ơn bạn nhiều:p

onlylove80

Posted via Mobile Deviceaj cho mình xjm python 1.45 va modukpack 1.33 cho n70 vớj. Tìm hoàj ko thấy
N70 thì bạn dùng python 1.60 đã đc gộp cả bộ libs rất mạnh mẽ và python modul 1.33.5 đã up trên diễn đàn rồi đó. chịu khó tìm đi na

Posted via Mobile Device

kataj

Posted via Mobile Device
con n3230 cùi miá of mình còn chạy nuôt lắm mà?
Bạn thật may mắn hehehe nhưng có lẽ tại mình chưa tìm được đúng bản Pythons tương thích thôi !

Tduy

WinFile có cho đặt password để mở không vậy.Mình tìm không thấy, thiếu phấn này thì thật tiếc .

thamky

Bạn thật may mắn hehehe nhưng có lẽ tại mình chưa tìm được đúng bản Pythons tương thích thôi !
Mình dùng bộ python 3in1 o đâu mà quên mất. Mấy bộ khác kg dùng đươc.Hjhj

thamky

Anhtam ơi. Winfile này kg bung file rar được? Fải dùng thêm winrar?

Thangnd31082

Hix thích quá mà N7610 không chạy được ! Cảm ơn anhtam

Bạn thử cách của mình coi nhé, Mình đang chạy cho 6260 nuột lắm:

Bước 1 : Gỡ bỏ tất cả các Python + module + Script trước giờ đã cài nhưng vô tác dụng với Winfile (Nhớ nhé đừng quên _ Mà sướng dùng quá thì 4mart máy + thẻ như hôm qua bạn bảo cho thêm chắc ăn _ nhưng nếu thất bại thì hãy làm việc này )

Bước 2 : Tải bộ Python + Module + ScriptShell chuẩn 6260 tại đây về cài theo thứ tự.

Bước 3 : Cài xong các bước trên rồi thì giải nén bộ LIBS này (tổng hợp riêng cho 6260 và các dòng khác tương thích ) vào thư mục E:\system\libs trên thẻ nhớ.

Bước 4 : khởi động lại máy, cài Winfile vào và thử tận hưởng thành quả của bác anhtamhcm

Chỉnh sửa cuối:

vokhanhyen

Hình như tên thật của anh8 là TRẦN PHÚC ! hình như trước đây cũng có nhiều PM việt hóa mang tên TRẦN PHÚC ! chắc lúc đó là đang bước đầu bước chân vào lĩnh vực này phải không anh ???chắc lúc đó vẫn lấy tên thật ! sau này chắc anh lấy tên Nguyễn Đăng tám !!!!:-?

Mr_Sulla

anh8 ơi em dùng winfile kick và0 file nhạc mp3 nó cứ trơ ra ko chạy anh ạ.Thế là bị sao anh nhỉ ?
Posted via Mobile Device