• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

winfile v1.05beta2 multilanguage

sabrierkin

last version of winfile. winfile is supported multilanguage: italian, english and turkish.
a new option added to musicplayer: "play and explore".
and on main screen bottom displaying "now playing".
note: all plugins are in turkish.
note2: for language change, mainscreen>ayarlar>genel ayarlar> change first option(turkish.ini) with using left or right arrow keys to english.ini. and restart programm for full changing.

Chỉnh sửa cuối:

saodoingoi142

Moderator
Một phiên bản nữa của ứng dụng Quản lý hệ thống ổ đĩa,thư mục trên máy trình Winfile v1.05beta2 !!!Các anh em ai rãnh,thông thạo và có khả năng dịch sang Tiếng Việt tốt thì dịch dùm nội dung bài này cho dễ hiểu nhé!!!_Nếu cần thì anh em Việt hóa chúng luôn nè...!!!_Chủ topic là người nước ngoài nên khổ rồi đây!!!;;)\-/=D>

vohoangminh

Sao mình cài đặt và bung file này ra kg đc nhỉ!!!

Chỉnh sửa cuối:

longryu

chổ nào đổi ngôn ngữ qua ENG dạ,cài vào tàng tiếng thổ nhĩ kỳ ,ko biết xài sao lun :(

vohoangminh

Kg thấy đường fải tìm cách 'mò' chứ ban!! Từ màn hình chính của wf chọn trái,dòng thứ 2,chọn dòng thứ 1,tiếp tục dòng thứ nhất.Có 3 ngôn ngữ !!