• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WinRAR V2.50 giải nén và nén tập tin có dạng *.rar

TruBic

Well-Known Member
trước tiên nếu có post trùng bài của ai thì cho mình xin lỗi nhé
cái này mình mới việt hoá lại và đóng gói vào tối hôm qua
ứng dụng Winrar chắc không còn xa lạ với mọi người nên mình không nói thêm nhiều
khi sài ứng dụng này bạn sẽ giải nén tập tin có dạng " .rar " ngay trên điện thoại của bạn
muốn sử dụng được chức năng giải nén tập tin có dạng " .rar " các bạn phải dùng phần mềm quản lý file như SmartFileman,seleQ.... chép tập tin có dạng " .rar " vào thư mục " E\zipman " rồi vào phần mềm winrar giải nén nhé.

jimmyvn88

em chưa dùng bao giờ,toàn chơi xplore thôi,nhưng cho hỏi với những .rar đặt pass (như của nhóm SymPViet chẳng hạn) thì có giải nén đc ko? Nếu đc em dùng luôn.:D

jimmi_qyu

em chưa dùng bao giờ,toàn chơi xplore thôi,nhưng cho hỏi với những .rar đặt pass (như của nhóm SymPViet chẳng hạn) thì có giải nén đc ko? Nếu đc em dùng luôn.:D

Nếu cái này gióng bản có ở máy em thì việc đặt pas như winrar ở CPU thì okey đấy anh jimmy ah.Không biết bản này thì sao để chờ chut topic trả lwoif đã

JokerB

Posted via Mobile Device
nó chả hơn j xplore đâu,trc đây mình đã thử bản eng rồi,nói chung muốn giải nén những tệp đã mã khoá trên đt thì chưa thể :D

TruBic

Well-Known Member
Các từ password, software... sao e ko dịch luôn :)

nói chung là tại em nghĩ cái đó nhìn vô cũng dễ hiểu nên ko dịch lần sau em sẽ rút kinh nghiệm khi việt hóa nhé anh kojiro

jimmi_qyu

nói chung là tại em nghĩ cái đó nhìn vô cũng dễ hiểu nên ko dịch lần sau em sẽ rút kinh nghiệm khi việt hóa nhé anh kojiro

Cái nào dịch được thì dịch luôn để đúng nghĩa với từ việt hóa.
Cái này ai mới vh lần đầu điều gặp phải,kể cả bản thân mình trước đây cũng vậy nhờ có các cao nhân ở đây mà mình ngày càng hoàn thiện hơn đấy