• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WinterBoard đã thay thế SummerBoard!

XuanTruong

Super V.I.P
Bác Trường ơi, cho mình hỏi một việc,trước đây mình ở FW.2.2.0 mình cài được winterboard và xử dụng nó để thay đổi themmes trong máy bình thường nhưng khi mình nâng cấp lên FW.2.2.1 đến nay mình không cài đặt được.không hiểu nó bị bị lổi hay sao mà khi cài lại không được.khi mình íntall đến modity thì nó hiện lên nhửng dòng chử. NOTE: The requested modifications canot be applied due to required depndencies or conflicts that canot be automatically ifound or fixed. (vì không đưa trực tiếp lên bằng hình ảnh được nên mình phải đánh lên mong bác Trường thông cảm)bác giúp mình cách khắc phục.nếu không có ứng dụng này thì không thể thay đổi themes được,mình thấy cái Winterboard trong cydia này là Winterboard (custom Loc) vs. 0.9.2939-1 nhưng mình không biết gì cả mong bác giúp mình>Mình cảm ơn bác nhiều

Có lẽ phiên bản winterboard mới nhất không tương thích với FW của Bạn chăng? Vì phiên bản mới hỗ trợ tốt cho OS 3.0 rồi đó? Bạn có thể tìm File *.DEB hoặc IPA phiên bản cũ hơn để cài xem sao nhé? chứ trên Cydia hoặc Icy là phiên bản mới nhất đó!:-?

E

evnd1

Guest
Có lẽ phiên bản winterboard mới nhất không tương thích với FW của Bạn chăng? Vì phiên bản mới hỗ trợ tốt cho OS 3.0 rồi đó? Bạn có thể tìm File *.DEB hoặc IPA phiên bản cũ hơn để cài xem sao nhé? chứ trên Cydia hoặc Icy là phiên bản mới nhất đó!:-?

Xin đính chính là bản 0.9.2796-1 vẫn chạy tốt trên fw 2.2.1

monkeymagic

tìm trên cydia có winterboard mà cài vào thì nó báo lỗi! xong reset springboard thì cũng như ko có gì!! (nhìu khi liệt cảm ứng)
ai chỉ mình với!!

haiquy

Chắc có lẻ Winterboard.0.9.2939-1 không tương thích với máy mình, như lời bác Trường nói là đúng,như vậy thì làm sao đây, nếu sử dụng IP mà không có ứng dụng này thì sẻ mất hứng thú quá đi, Bác nào có ưng dụng tương thích với FW.2.2.1 cho mình xin, và hướng dẩn giúp mình cách đưa vào máy,vì từ trước đến giờ mình chỉ biết cài đặt qua Wifi mà thôi. mong các bác thông cảm.Mình xin cảm ơn nhiều

Mình muốn xin Phần mềm ứng dụng Winterboard,0.9.2796-1 Bác nào có làm ơn cho mình xin, nếu có, làm ơn hướng dẩn giúp mình cách cài nó vào máy bằng đường dẩn nào, vì mình chưa cài đặt gì khác ngoài cài đặt bằng Wifi nên chưa biết gì cả,Mong các bác thông cảm,Mình cảm ơn nhiều.