• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WM 6.5 build 23004 Titanium Neo Shadow WWE

wapvirus

WM 6.5 build 23004 Titanium Neo Shadow WWE​

HTC Claculator Language Packs Here: http://forum.xda-developers.com/showthread.php?t=485349
HTC EzInput Keyboard Suite 1.5 Language Packs Here:http://forum.xda-developers.com/showthread.php?t=426281
HTC Comm Manager v2.7.5.0
Solitiare Graphics updated
Mobile Office 2007
Mobile Word
Mobile Excel
Mobile Power Point
Advanced Config 3.3 by Julien Schapman
Quick Menu 2.8.414.1614 hooked to start button
WinRar 3.80
WM Storage 1.9 by Igor v Bozhko (Two Way)
PHM Reg Edit 7.0 by Philippe Majerus
Fexploreext 2.05
PimBack-up 2.8.0.0 by FdcSoft
Synchro Time 0.95 by Dennis Grachov
Talking Sound Events
Netframework 3.5
Task Manager 3.1 by FdcSoft
MoDaCo NoData 2.0
SmartLock 1.7 WWE
HTC Boot Launcher (Now HTC EzInput Keyboard default SIP even after reset)
CHome Editor v1.6 by showaco
ATContacts v0.98 by greatbal
tommy34 LockScreen
Titanium Shadow Neo Skin Now with more Supported panels/plugins:
1) CMyPhotos
2) CMusic
3) ATFavePeople
4) TitaniumWeather
5) CPhone
6) CText
7) CClock
8) CAppointments
9) CEmail
10) CVoicemail
11) Favorites
12) CLauncher

Make sure you read this first or your Titanium Neo Shadow wont look like the screenshots

1/Goto settings\Today\Apperance Select Rock and Republic Black theme and press ok
2/Goto Start\Utilities folder and run ChomeEditor (Enable ATFavePeople plug in)
save then exit

Thanks again to Lamson
Thanks to greatbal For his Titanium Shadow Neo Skin
Thanks to blazingwolf For help packaging Neo

For those who use Titanium Weather this version is made to go with Neo
http://forum.xda-developers.com/attachment.php?attachmentid=197644&d=1245509993

Around 21mb free Ram with Titanium G4
Around 44mb free Space + 10mb Extended ROM G4

Download Here:
http://www.adrive.com/public/e39a7a090b62ad1d7b956e67aa62f55b7553a376affd8d20f0cac6f645c11caf.html
Mirror Donwload:
http://www.mediafire.com/download.php?hz2dlwyymzz

Chỉnh sửa cuối:

khucquanhanh

Em hỏi các bác một chút WM 6.5 build 23004 Titanium Neo Shadow WWE

Em đã tải bản này về rồi, nhưng chẳng úp được, em không hiểu, mong các bác chỉ giáo.
Thanks!

ducthang

bạn tải về giải nén ra dễ nhất la khi giải nén ra tìm file có đuôi nk.nbf rồi cho vào bộ told up như bình thường nhưng nhớ là chú ý G3 hay G4 nhé

dinopat

E tai ve roi, up len vo tu roi nhung ma sao cai quickmenu exit ko dc, vao option chinh sua het roi khoi dong lai van ko dc :(

wapvirus

bạn tải về giải nén ra dễ nhất la khi giải nén ra tìm file có đuôi nk.nbf rồi cho vào bộ told up như bình thường nhưng nhớ là chú ý G3 hay G4 nhé

Cám ơn bạn đã giúp đỡ xin lỗi vì xấu Tiếng Việt bằng cách sử dụng dịch

Thanks for your Help ;)

E tai ve roi, up len vo tu roi nhung ma sao cai quickmenu exit ko dc, vao option chinh sua het roi khoi dong lai van ko dc :(

You Must remove QuickMenu and StartButton from windows\start up folder

Bạn phải loại bỏ QuickMenu và StartButton từ cửa sổ \ bắt đầu lên thư mục xin lỗi xấu Tiếng Việt bằng cách sử dụng dịch

Please can someone tell me ì this translator is working i can translate your post now but are my translations readable ???

Chỉnh sửa cuối:

dinopat

Thanks bạn nhiều nghe. Nhân đây minh xin hỏi luôn. Không biết các bạn có gặp lỗi này hay không nhưng bản Rom 6.5 nào mình cũng bị hết: Khi lock màn hình, nếu có cuộc gọi đến thì không làm sao nghe được, touch Answer hay Ignore đều không được mà bấm phím cũng không được :(

wapvirus

Thanks bạn nhiều nghe. Nhân đây minh xin hỏi luôn. Không biết các bạn có gặp lỗi này hay không nhưng bản Rom 6.5 nào mình cũng bị hết: Khi lock màn hình, nếu có cuộc gọi đến thì không làm sao nghe được, touch Answer hay Ignore đều không được mà bấm phím cũng không được :(

Bạn cần phải bật khóa màn hình, cài đặt Goto \ hệ thống \ Khóa thông minh chọn cài đặt của bạn có

Goto Settings\System\Smart Lock change the lock screen settings there ;)

khanhduy301

-Thanks to Wapvirus for this useful ROM.

// Does it support Wifi with WPA2 encryption?

Have a nice day.

mrluctuyen

bản này mình cài rồi, cảm ứng không nhạy. CHuyển về dùng bản 23003 của bikertibi thì không điềm passwword khi đăng nhập net trên ppc được. nhưng mượt hơn bản này nhiều

wapvirus

bản này mình cài rồi, cảm ứng không nhạy. CHuyển về dùng bản 23003 của bikertibi thì không điềm passwword khi đăng nhập net trên ppc được. nhưng mượt hơn bản này nhiều

Sorry i don't understand your message ?

Xin lỗi tôi không hiểu

Sonblack

Super V.I.P

I translate the message of mrluctuyen, as follows:
"I flash the ROM already, its reaction is not prompt. I went back with the ROM 23003 from bikertibi. It cannot fill the password when I login any pages on PPC but it's very smooth"

My opinion: Thank you so much wapvirus for supporting our members. :)

wapvirus

I translate the message of mrluctuyen, as follows:
"I flash the ROM already, its reaction is not prompt. I went back with the ROM 23003 from bikertibi. It cannot fill the password when I login any pages on PPC but it's very smooth"

My opinion: Thank you so much wapvirus for supporting our members. :)

Thanks so much Sonblack for your help ;)

The pasword not working í because the correct language for ez-input í not installed ,

see links in first post #1

Các pasword í vì không hoạt động chính xác cho ngôn ngữ ez-í đầu vào không được cài đặt

xem các liên kết trong lần đầu tiên đăng bài # 1

redcat83

Làm sao có thể ngưng chế độ sạc pin khi conect với pc xin chỉ dùm mình với các bạn

hoangkimma

cái nảy tắt sao đc ta.bạn thử kích (chuột phai)vảo pc bên phải biểu tượng kết nối:connection settings.... thử xem

wapvirus

cái nảy tắt sao đc ta.bạn thử kích (chuột phai)vảo pc bên phải biểu tượng kết nối:connection settings.... thử xem

Connection settings are working fine, If not working for your country set up manually (Default gateway settings)