• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WM2005 CHO CÁC DÒNG HP iPAQ

ngaothien

Anh à , em mún UP cho Hp 6315 . Anh có thể post bài chỉ em đc ko ? Em đang dùng Wm2003 . Thấy nó già quá rùi thì phải . Chắc phải thay Wm mới cho hoành tráng vậy .

levuhai

Các bác giúp em tìm ROM gốc cho con HP 6915 nhé, em vừa nghịch ngu, giờ máy die rồi, ko backup cái ROM ra để đề phòng lỗi, hik

minhvuong

anh QUANG OI! CHO EM XIN BẢN ROM HP 6965 NHÉ CẢM ƠN ANH NHIỀU

EM TÌM HOÀI KHÔNG THẤY BẢN ROM HP6965 CÁC ANH GIÚP GIÙM EM NHÉ CẢM ƠN NHIỀU !

binna_08

lâu quá rồi, không biết có ROM cho HP 3715 chưa ta? bác nào có, cho em nhờ cái.
cám ơn

quatban

Các bác giúp em với. Con hw6945 của em nó không giữ nguồn được hay sao ấy mà cứ tự động turn off hoài. Lúc tắt rồi, em bấm power để mở lại thì lúc được lúc không. Thay pin khác cũng bị như vậy.
Em thử tải ROM wm2005 cho nó trên trang hp nhưng không cài được, nó báo khác product id.
Giúp em với. Ngàn vạn lần "click thanks".

vu_cuong

Các bác giúp em với. Con hw6945 của em nó không giữ nguồn được hay sao ấy mà cứ tự động turn off hoài. Lúc tắt rồi, em bấm power để mở lại thì lúc được lúc không. Thay pin khác cũng bị như vậy.
Em thử tải ROM wm2005 cho nó trên trang hp nhưng không cài được, nó báo khác product id.
Giúp em với. Ngàn vạn lần "click thanks".

Vấn đề của bác không phải do pin đâu. Lỗi này là của chung dòng 65xx và 69xx, đó là chế độ tự ngắt điện khi mở nắp pin. Nhìn từ phía sau lại thì con sensor nằm ở chốt trên bên phải. Bác dùng 1 mẩu bìa nhỏ đệm làm thay nhiệm vụ của cái lẫy của nắp pin là ok. Chúc vui.
More..
Lẫy nắp pin là 4 cái móc nhựa để cố định nắp vào thân máy qua 4 khe tương ứng. Chú ý cái khe phía trên, bên phải nhìn từ phía sau lại.

Chỉnh sửa cuối:
T

tramyca

Guest
Em muốn Up lại ROM cho con HP 6515 nhưng khó quá, không biết cách vào BIOS, không biết nút Itack là nút gì? ấn cụ thể những nút nào các bác chỉ cho em cái được không? cụ thể từng bước ra sao vậy? xin chỉ giáo. dòng này có ROM 5.0 chưa các bác

T

tramyca

Guest
cần ROM 5.0 cho HP 6515, cách cài ra sao các bác

sycanmobile

Em có một con Pocket PC HP IPAQ H5555 chứ không phải Pocket PC Phone nhân tiện xin hỏi ai có rom 2k5 cho con này thì cho em xin nhé sẳn hướng dẫn cho em cách up luôn cám ơn rất nhiều.

a0902352890

Em co 1 con dong hp rx1950, có lẽ là vô tình em đã del một số file gốc trong windows. Hiện giờ máy không thể cài hay remove chương trình,không sử dụng wifi được... anh biết cách nào cứu nó không chỉ dùm em đi, cảm ơn anh.

Chỉnh sửa cuối:

linkinpark88

cho em xin bam up len wm5 cua hx 4700 ban tieng nhat duoc khong. Em thu kai ban tieng anh roi nhung do may em tieng Nhat nen ko cai len dc.

langtu_nd

xin hỏi bác Quang với bác Tú ở Hà nội hay Sg vậy nếu ở Hà nội em có thể nhờ các bác 1 chút đc ko ạ. Nếu đc xin các bác để lại số Đt với lại email để em có thể liên lạc cùng các bác

MrThiet

Oài...như vậy là Rom WM5.0 cho ipaq 5550...vĩnh viễn không có rồi. Có bác hỏi từ 2007 mà đến giờ vẫn "mackeno". Mình đang có ipaq 5550 WM2k3,không dám hỏi nữa...Hu Hu..!!!

quatban

Em muốn Up lại ROM cho con HP 6945 nhưng khó quá, không biết cách nào ? Em đã download 2 file .exe cho Radio và ROMUpdate nhưng chạy trực tiếp thì nó báo sai ProductID, vào BootLoader cũng không thể up được.
Bác nào có thể hướng dẫn chi tiết giùm em cách up được không ạ? Nếu up hộ và tính phí cũng OK và cảm ơn nhiều lắm ạ.

quatban

Em muốn Up lại ROM cho con HP 6945 nhưng khó quá, không biết cách nào ? Em đã download 2 file .exe cho Radio và ROMUpdate nhưng chạy trực tiếp thì nó báo sai ProductID, vào BootLoader cũng không thể up được.
Bác nào có thể hướng dẫn chi tiết giùm em cách up được không ạ? Nếu up hộ và tính phí cũng OK và cảm ơn nhiều lắm ạ.
Các bác ơi giúp em với, em muốn "mần ăn" với con vợ này quá mà không được.:(:)(:)((

drcoi

Sau khi đọc hết 20 trang xin nhờ các bác kết luận dùm là rx3417 không thể up lên WM 5 phải không ạ? vậy có cách nào khắc phục vụ cứ hết pin là nó xóa sạch mọi thứ không?