• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WM6.1 ROM - PROPHET CE OS 5.2.20765 (Build 20765.1.4.4 PV)

legiabao

Nhắn nhủ bác Sonblack!

Phần điều chỉnh Volume được port từ dòng khác sang nên cần được trau chuốt thêm ở các bản ROM sau. Mình đã thấy được vấn đề này lâu rồi và đang tìm hiểu để chỉnh sửa cho phù hợp. Hy vọng trong các bản ROM tiếp theo nếu còn dùng thì sẽ hoàn chỉnh hơn.
Chúc vui.

Bác Sonblack hứa sẽ ra những bản Rom sau để khắc phục lỗi này mà lâu quá rồi ko thấy bác đâu cả. Các anh em vẫn đang đợi những bản Rom của bác đấy!

Trân trọng cảm ơn!

cool

lâu rồi không thấy bác update ROM nhỉ. fix được mấy lỗi chạy nhanh lên là ok rồi

lkt1827

Sao mình không download được từ link trong file đính kèm?

Nó hiện cái bảng username và pass nhập vô đúng PDAVIET mà nó cứ hỏi hòai. \

Thử cả Firefox và IE đều bị.

atuan1410

Mình cũng bị lỗi tương tự như lkt1827
Nhập user và pass đều là PDAVIET mà không down được
Mong Admin xem lại hộ!
Thanks!

la818pro

Mình cũng bị lỗi tương tự như 2 bạn trên
Nhập user và pass đều là PDAVIET mà không vào được
Mong Admin xem lại hộ!
Thanks!
Authorization Required

This server could not verify that you are authorized to access the document requested. Either you supplied the wrong credentials (e.g., bad password), or your browser doesn't understand how to supply the credentials required.

Additionally, a 404 Not Found error was encountered while trying to use an ErrorDocument to handle the request.

meomun208

Sao mình lại ko down được nhỉ, toàn báo sai pass thôi mà mình nhập đúng use name và pass là : PDAVIET rồi mà
bạn nào biết chỉ giúp mình với, cảm ơn nhiều..

takaru

Ai có bản rom nè thì up lên host khác được không ? Mình đang rất cần . Xin chân thành cám ơn

sontunght

đề nghị anh cho host khác. cái này hỏi past đánh PDAVIET mà cứ hỏi lại hoài.. mediafire đi anh oy

AnhPheCT

đề nghị anh cho host khác. cái này hỏi past đánh PDAVIET mà cứ hỏi lại hoài.. mediafire đi anh oy

Rom này Build khá lâu rồi! Vã lại Up lên Host free của PDAVIET. Cái Host free đó hét hạn lâu rồi. Nên link nó chết ngắt theo cái host ấy! Bác xin ai có Bản Rom ấy chia sẻ đi. Hiện tại KTV build bản Rom này cũng ko còn lưu giử nữa.!