• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WM6.5 (BETA-V17) DÀNH CHO ETEN X500

Status
Không mở trả lời sau này.

think_pad

ROM WM6.5 cho X500 đã hoàn thành nhưng hiện đang bận với công việc quá, tối nay sẽ Upload lên host và đưa link lên.

ROM chưa đưa lên mà 1 số bạn đã đòi hỏi ứng dụng hỗ trợ? :D
Phiên bản này là ROM sạch, muốn dùng phải cài CAB vào thêm.

Em chờ bản hoàn chỉnh của bác Quang. Cảm ơn bác. Chúc bác cuối tuần vui.

sonthao99

Cố lên Bác! X500 em dạo này nghe nhạc qua tai Bluetooth khùng khùng sao ớ? Đọi bản ROM mới này của bác đó! Thanks bác!

thanhgia123

Thế là cũng có thành viên giống tôi rồi. Mấy bản rom sau này từ bản thứ 15 trở đi của bác Quang đều lỗi khi nghe nhạc qua bluetooth không biết là do driver bluetooth của mấy bản rom sau này lỗi hay sao ấy, tôi cũng đã góp ý với bác Quang mấy lần rồi mà không thấy bác ấy trả lời nên đành thôi. Vì tôi không biết edit rom nên không test được là lỗi do đâu, có thể là do driver mấy bản rom sau này là driver bluetooth mới. Bên eten user có rom mới của Rugal đã chỉnh phẫn bluetooth nếu bạn muốn có rom mới mà vẫn nghe nhạc qua bluetooth ok thì có thể up rom của Rugal, bạn nhớ để ý mấy bản rom bác Rugal ghi là bluetooth fix là có thể nghe nhạc qua bluetooth ầm ầm.

sonthao99

Cảm ơn Bác nhé! Nhưng tôi thích dùm ROM của bác Quang hơn! Vì giao diện đẹp và tiện =D>

Status
Không mở trả lời sau này.