• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WM6.5 (Beta) V17 & V18 ROM CHO HTC KAISER - Build 21140.5.0.0

ultrakill

Active Member
Cháu thấy bản 18 chạy mượt hơn hẳn bản 17, nhưng có một lỗi mà cháu thấy bản 18 vẫn chưa sửa đc là ko bôi đen đc text trong phần messager ạ, ko biết là có ai bị như cháu ko, hay mỗi mình máy cháu bị, bác Quang test lại hộ cháu với nhé, cháu cảm ơn ạ.

cuongquoc

máy của em có hiện tượng, camera toi thui, dthoai gọi tới, mất tiêu sound. kg nghe ngkia nói gì. phải reset lại và chỉ có gọi được lần đầu thôi, lần sau thì quay về vị trí cũ

NhatToai

Super V.I.P
máy của em có hiện tượng, camera toi thui, dthoai gọi tới, mất tiêu sound. kg nghe ngkia nói gì. phải reset lại và chỉ có gọi được lần đầu thôi, lần sau thì quay về vị trí cũ
Ặc......bạn dùng Kaiser mà chả chịu tìm hiểu gì cả.Vụ này nhan nhản đầy ra đấy thôi,chỉ là vấn đề Radio chưa đúng.Hãy up cho máy bản Radio version 1.65.xx.xx hoặc 1.70.xx.xx trong Topic Radio cho Kaiser ngay trong khu vực này:http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=22270.
Lưu ý WM6.0 tương thích Radio 1.27.xx.xx,1.64.xx.xx còn WM6.1 tương thích tốt nhất với Radio 1.65.xx.xx

Chỉnh sửa cuối:

quocdatuce

Bác Quang chi dum cháu, cháu mới up xong bản Rom này . moi cái dùng bình thường, chỉ có một vấn đê la ban phím mỗi lân bấm vào no ko sáng lên ma cứ nhấp nháy xong rôi tối hẳn. HR lại máy thi ổn đc một lúc sau đó lại bị như vậy. Có cách nao khắc phục ko Bác, Cháu dùng máy HTC TyTN II P4550 . Cháu cảm ơn bác

quocdatuce

Cháu thấy bản 18 chạy mượt hơn hẳn bản 17, nhưng có một lỗi mà cháu thấy bản 18 vẫn chưa sửa đc là ko bôi đen đc text trong phần messager ạ, ko biết là có ai bị như cháu ko, hay mỗi mình máy cháu bị, bác Quang test lại hộ cháu với nhé, cháu cảm ơn ạ.

máy của minh (HTC TyTN II P4550) cũng bị hiện tượng như vậy. Bác Quang có cách nao khắc phục giup ko ạ.

blockblue1

sau khi sử dụng bản V18 này mình có nhận xét là: bản này vẫn nặng,tình trạng trơ ,kém nhạy vẫn làm mình khó chịu. không bôi đen được text . Dù vậy V18 có giao diện đẹp,bàn phím aỏ kích thước hợp lí. Hy vọng các bác chỉnh sửa để bản rom tới hoàn thiện hơn. thanks

NhatToai

Super V.I.P
sau khi sử dụng bản V18 này mình có nhận xét là: bản này vẫn nặng,tình trạng trơ ,kém nhạy vẫn làm mình khó chịu. không bôi đen được text . Dù vậy V18 có giao diện đẹp,bàn phím aỏ kích thước hợp lí. Hy vọng các bác chỉnh sửa để bản rom tới hoàn thiện hơn. thanks
Không bôi đen từng đoạn trong Text Messenger được thì đúng còn về nhạy thì mình đã test qua với HardSPL 3.56 by JockyW và thấy khá mượt đấy.