• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WM6.5 Build 21139.5.0.0 TEST

PhamNhatThanh

ROM WM 6.5 PV17.02.09 CHO HTC HERMES

= CE OS 5.2.21139 Build 21139.5.0.0 =
Man PhamQuang
ROM Dev Dvha79_ddt
ROM Dev Sonblack

Để Box Hermes có không khí tết mình làm Phiên bản Rom WM6.5 TEST dành cho Hermes để Anh Em test thử
- Dựa trên OEM của bản WM6.1.
- OS và Xip từ bản WM6.5 beta được lấy từ Xbeta

*đây là
bản TEST DeviceLock vẫn chưa hoạt động:D đang sửa

Link
Mã:
http://www.mediafire.com/download.php?mjkmf2y4znd

Chúc Mừng Năm Mới

Chỉnh sửa cuối:

baokhi2380

Póc Tem-----

Up up link nhanh lên Thanh ơi, nhìn mà nóng ruột quá. Có gì sửa đổi mới không Thanh ơi..

chaopac

úi chu choa, đẹp vãi cả hồn, pác phamnhatthanh còn tích hợp s2u mà e khoái nữa chứ, sướng wá đi thui, iu pác phamnhatthanh wá àhhhhhhhhhhhh:D:D:D:D:D(tại device lock hổng sài đc)

chaopac

bớ pác nhatthanh, cái s2u settings của e 3 nút save, default với cancel tự dưng ko thấy, chỉ thấy mỗi cái chữ đen đen=> ko bik nhấn chỗ nào....pác giúp e cái nào (mà s2u này là ver mấy ấy nhỉ???!?, vẫn còn bị lỗi hiện màn hình today trước rùi mới thấy "slide to unlock")

PhamNhatThanh

bớ pác nhatthanh, cái s2u settings của e 3 nút save, default với cancel tự dưng ko thấy, chỉ thấy mỗi cái chữ đen đen=> ko bik nhấn chỗ nào....pác giúp e cái nào (mà s2u này là ver mấy ấy nhỉ???!?, vẫn còn bị lỗi hiện màn hình today trước rùi mới thấy "slide to unlock")
Cái nầy là mới nhất S2U2-1_42 mình đang sữa lại đây:D

chaopac

hehe, pác sửa xong báo ngay nhé, giao diện bản mới này đẹp gớm, mà ko phải, rom pác cũng đẹp ko kém, hehehe

chaopac

hú, pác nhatthanh ơi, cái pocket cm keyboard là ver bao nhiu ấy để e còn bik đường cài skin nữa chứ, thanks pác nhìu lém

chaopac

húhúhúhú, pác nhatthanh để PP cao wá, hic, chạy 1 lúc lại phải SR gòi, đang giảm PP

baokhi2380

Bác thanh xem thế lào sửa lại cái Link với, sao ma down 1 đêm chưa xong :((

chaopac

Bác thanh xem thế lào sửa lại cái Link với, sao ma down 1 đêm chưa xong :((
bạn coi lại xem bạn có sài ct hỗ trợ download nào kô, nếu kô thì....lâu là cái chắc, link của mediafire là tốt nhứt rùi bạn ui, tớ đao bằng IDM chưa tới 10':D:D

zakk_black

Mình thấy nó chạy chậm như rùa (dùng máy Tmobie) không hiểu tại sao? HR mấy lần rồi chạy vẫn ko nổi.

chaopac

Mình thấy nó chạy chậm như rùa (dùng máy Tmobie) không hiểu tại sao? HR mấy lần rồi chạy vẫn ko nổi.
đúng là chậm thiệt pác ơi, nhưng dù sao cũng là bản test mừ, mong bản chính thức sẽ ra sớm để anh em Hermes còn sài chứ ra bản wm 7 chắc lock lun topic Hermes hen :(:)(:)((

ctkqbi

Bác PhamNhatThanh ơi sao rom này bác sửa lại cho hoàn chỉnh lâu thế. đợi mãi:):):)

chaopac

các bạn cứ từ từ đừng nóng chứ, pác ấy bận rộn làm 1 bản rom đã phước, mà mỗi người 1 ý đóng góp mà, sao pác ấy làm kịp, cứ thư thả khi nào pác Bill cho anh em mình mỗi người 1 bản 6.5 chính thức nhá :D:D

hieunt

Bác PhamNhatThanh oi, co build 21176 roa`i. Bac build 1 bản cho anh em dùng thử cái nào. Tks!