• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WM6.5 BUILD 21222 FOR ATOM & ATOM PURE BY KHOA HA

takaru

Bác nào có hình welcomehead có chữ Windowns Mobile 6.5 của bản rom này có thể up lên cho mình được không ? Mình đang dùng bản 21501. Xin cám ơn

mykolor

Bác nào có hình welcomehead có chữ Windowns Mobile 6.5 của bản rom này có thể up lên cho mình được không ? Mình đang dùng bản 21501. Xin cám ơn

Download và đặt lại tên file "welcomehead.96.png" copy vào \Windows

forever1080

Tối nay lại được nấu Rom mới nữa rồi! Thanks Bác K_H nhiều lắm! E thấy a đã đưa bản sửa lỗi cho Atom Exec rồi mà sao Atom chưa có vậy Bác? ( Bản 21222 đó ). Chán nhất là muốn cài bàn phím để gõ tiếng việt mà không được và ngốn ram quá! Quyết tâm chờ bản Fix lỗi cho con Atom của a để dùng, e thấy bản này được đấy chứ! Nếu được như bản này mà Clean thì quá good! Chờ đợi trong từng phút giây:))

oanhoanh7304

Xin chào Khoa ! Bạn vui lòng giúp mình với. Mình không biết tại sao mỗi lần download bản ROM của bạn về để cài cho chiếc máy DT ò mình (Xda Atom O2) mà tại sao bun ra và kết nối với DT cứ lỗi mãi không cho uprom mới vậy Bạn ? (báo lỗi mãi). Mình rất muốn và kết Mode bản Rom của Bạn lắm đó. Trong khi chờ Bạn giúp đỡ Mình xin cảm ơn trước !!!

loitraitim490

Xin chào Khoa ! Bạn vui lòng giúp mình với. Mình không biết tại sao mỗi lần download bản ROM của bạn về để cài cho chiếc máy DT ò mình (Xda Atom O2) mà tại sao bun ra và kết nối với DT cứ lỗi mãi không cho uprom mới vậy Bạn ? (báo lỗi mãi). Mình rất muốn và kết Mode bản Rom của Bạn lắm đó. Trong khi chờ Bạn giúp đỡ Mình xin cảm ơn trước !!!

Úp qua thẻ nhớ đi. Tham khảo thêm http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=33301 =))=))=))

forever1080

Anh K_H ơi! Em vẫn đợi bản V02 hoặc V0... nữa đó! Có gắng Fix lỗi cài bàn phím anh nhé, em thấy bản này tốt quá!

Khoa_ha

Anh K_H ơi! Em vẫn đợi bản V02 hoặc V0... nữa đó! Có gắng Fix lỗi cài bàn phím anh nhé, em thấy bản này tốt quá!

V02 đã hoàn chỉnh rồi hầu như sẽ không còn lỗi nào nữa đang upload lên cho các bạn test. khoảng 9 rưỡi 10h sẽ có link

thanh_s90

bác khoa ha ơi cho em hỏi chút . giữa 2 bản 21222 và bản v02 như bác nói khoảng 9 đến 10 giờ có đường lik thì có khacvs nhau không mà bản nào chạy tốt hơn bác cho em, biết nha .Vì em mới dùng ò mà . cám ơn bác nhiều!

Khoa_ha

bác khoa ha ơi cho em hỏi chút . giữa 2 bản 21222 và bản v02 như bác nói khoảng 9 đến 10 giờ có đường lik thì có khacvs nhau không mà bản nào chạy tốt hơn bác cho em, biết nha .Vì em mới dùng ò mà . cám ơn bác nhiều!

Bản V02 là bản nâng cấp sửa lỗi của bản 21222 mà nó vẫn là core 21222 nhưng sửa các lỗi rồi thôi.

forever1080

Sao bạn lại hỏi vậy nhỉ? Anh K_H đang bận up cho ae mà không có thời gian trả lời đâu. Tất nhiên V02 là bản sửa lỗi sẽ tốt hơn rồi mà tất cả những bản sau đều good hơn bản trước là cái chắc! Bạn cứ chờ bản V02 rồi up luôn nhé, nói chung những bản V02... đều là những bản sửa lỗi thôi không có gì khác nhiều so với bản gốc đâu nếu có thì chỉ là những ứng dụng nhỏ thôi không liên quan đến rom đâu. Cám ơn K_H vì đã tận tình với ae! Thanks!

Khoa_ha

ĐÃ CÓ LINK DOWNLOAD V02 CHO O2 ATOM Ở ĐẦU TRANG RỒI CÁC BẠN CÓ THỂ TEST THỬ RỒI
CHÚ Ý: V02 CÓ NHIỀU THAY ĐỔI TRONG CÁCH CÀI FILE NÊN ĐỂ CÓ ĐẦY ĐỦ CÁC ỨNG DỤNG VÀ IE6 CÁC BẠN PHẢI UPDATE VỚI TÙY CHỌN ALL HOẶC OS+EXTENDEDROM NHÉ!

ĐÂY CÓ LẼ LÀN BẢN ROM CUỐI CÙNG MÌNH BUILD CHO ATOM TỚI ĐÂY MÌNH CHỈ BUILD CHO ATOM EXEC NỮA THÔI VÌ LÀM CẢ 2 MẤT NHIỀU THỜI GIAN QUÁ. :((
CHÚC VUI VẺ!