• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WM6.5 Core 21903 dành cho Atom Exec

faithk47

chạy bản 6.1 của bác SonBlack mà bạn gửi link thì RAM còn có khoảng 14-17MB. Như vậy có ổn không? Vì thỉnh thoảng nếu bật camera hay nghe nhạc là máy lại bị treo.

livelong

như vậy là ổn đấy :)) m2d chạy ram vậy là tốt rùi,còn về nghe nhạc có bị treo thì mình cũng bị,bị ở khoảng 3s, rom nào cũng vậy cả

livelong

kể mà em này RAM 128 thì hay nhỉ :D
Haizzz vì cái lí do này mà forum atom vắng hoe, mọi người rời xa box này gần hết rồi, mình cũng mới tậu dc chú IMAGIO, mà bạn cần gì thì cứ hỏi nhé, tuy đổi máy nhưng mình vẫn sẽ về thăm box hihih

faithk47

ùi! Thích thế.
Vì sao F cứ sạc pin đầy là không vào được Opera Mini nhỉ? Nhưng đến khi pin còn dưới 50% là lại lướt web ầm ầm. Không thể hiểu lý do vì sao nữa :-?

livelong

... chịu thui mình có xài opera mini đâu, opera mobile 10 có hỗ trợ flash đó... để chạy đc thì vào setting>>plugin>>on

quang21

up đến bước 5 thì đứng im ở 50% là sao mình dung o2 atom ai giúp với

up lên đến bước 5 thì đứng im làm thế nào bây h