• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WM6.5 ROM V02 (Core 21193) - LG KS20

thorfr

I hope that you are still working on that rom. I was using this ROM for two days and i saw that even that i havd full battery lg sended me multiple notifications that the battery level is critically low. Further more the battery was drained in one day. I think that í windows fault... I hope that you'll repair thí in future realeses.

no fix at this time it s from the gsm drivers we have already explain it in the post of the first build u can see it ...
http://pdaviet.net/showthread.php?t=49025
a new rom in 21202 soon?

Chỉnh sửa cuối:

vinhquang0712

vừa mới nhờ Ông bạn mua dùm ở bên mỹ về ,nhưng khi gắn sim vào thì ,máy nhận sim nhưng sóng không có nó nổi chữ no service ,vào phần connection thấy thiếu phần connection setup ,Bác nào có phần này cho Em với ,cám ơn mấy bác trước

thannguyentan

Hi các bác.
Mình mới vừa up lên bản rom này, trước tiên mình thấy không thể search ra sóng điện thoại, bác nào có bản rom gốc cho mình xin với, chứ có đẹp hay nhanh hơn không gọi được cũng như không. KHông biết bác nào có gặp phải như mình không. Cho mình xin bản rom gốc các bác nhá.

Thanks so much.

longphibaccai

Chịu khó rearch bài đầu rồi, chơi ngông cũng mệt thiệt...Room cook chưa xong, sao sài troài .