• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WM6.5 ROM V09 (Core 23003) - ASUS-P550 & VF-1520

VuPhong187

Thanks! Do uploading.com này không cho IP Việt Nam mình down nên mình dùng IE và Mozilla đều không được.Mình sẽ down và thử bản rom này rồi sẽ up cho các bác.Nhận tiện về bản rom WM6.5 với Manila 2d của chú Quang sử dụng rất tuyệt vời, tuy nhiên do bản Rom cài đặt quá nhiều ứng dụng không cần thiết nên bộ nhớ còn rất ít khi chạy Manila rất dễ bị out memory.Mong chú sẽ cho ra bản Manila v02 mới nhất với Rom WM6.5 clear (những phần mềm như office hay game... mọi người ai thấy cần có thể cài thêm).Như vậy Manila sẽ chạy ổn định hơn.Cảm ơn chú và chúc sức khỏe mọi người.Mong topic ROm asus P550 sẽ vẫn phát triển mạnh mẽ!

Chỉnh sửa cuối:

VuPhong187

Bản WM6.5 Lite của Nga mới này với core 23088 chạy khá nhanh và ổn định, mọi kết nối đều ok, đặc biệt cảm giác thấy ít tốn pin hơn.Tuy nhiên đây là phiên bản Copy nên hạn sử dụng chỉ đến 12/01/2010.Đành hy vọng các bản fix kế tiếp và sớm ra mắt bản WM6.5 chính thức.Hiện tại chỉ có các bản Rom của bác Quang vẫn là tốt nhất.Mong bác sẽ lại build Rom tiếp cho dòng này.

Chỉnh sửa cuối: