• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WM6.5 ROM V23 (Core 23003) - HTC TouchPro

vidspider

bản rom này bị lỗi phần gửi SMS, lúc đánh địa chỉ thì không hiện contact.
có bác nào bị như em không

vidspider

hy vọng như vậy. phát hiện thêm một lỗi nưa là : phim shilf và caps lock không hiểu thế nào mà chữ hoa chữ thường cứ loạn cả lên, có khi tắt rồi vẫn ra chữ hoa, bật lên lại ra chữ thương. dôi khi không làm sao mà đánh được chữ thường=> đau đầu luôn, đành phải dùng bàn phím ảo

nicklanick

Member
hy vọng như vậy. phát hiện thêm một lỗi nưa là : phim shilf và caps lock không hiểu thế nào mà chữ hoa chữ thường cứ loạn cả lên, có khi tắt rồi vẫn ra chữ hoa, bật lên lại ra chữ thương. dôi khi không làm sao mà đánh được chữ thường=> đau đầu luôn, đành phải dùng bàn phím ảo

cái này có em cùng bị với bác
vẫn đang chờ v24 mà lâu quá

vidspider

phải kiên tri chờ đợi thôi. các bác cứ test hết lỗi ban v23 này rùi đóng góp lên đây cho bác Quang biết để bác ấy còn sửa ở bản v24. giục tốc bất đạt mà :d

nicklanick

Member
phải kiên tri chờ đợi thôi. các bác cứ test hết lỗi ban v23 này rùi đóng góp lên đây cho bác Quang biết để bác ấy còn sửa ở bản v24. giục tốc bất đạt mà :d

nhưng bác quang bảo cuối tháng 8 cho đến hôm nay thì cuối tháng 9 rồi
em vẫn đang chờ

cttht

bác quang ơi em là thành viên mới,,em đang dùng máy simvalley xp 25 .phiên bản tiếng đức,giờ em muốn chuyển qua dùng tiếng anh có được ko và phải làm như thế nào?

cttht

pác quang ơi.em đang dùng máy simvalley xp 25.tiếng đức .bây giờ em muốn up rom tiếng anh thì pải làm thế nào ak////có thể up qua thẻ nhớ được ko ak.nickname :damthanh11_12