• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WM6.5 ROM V41 (Core 21202) - HTC ARTEMIS & LOVE

diowee

Thưa Bác sĩ PhamQuang,

Bạn có thể xin vui lòng tiếp tục nấu ăn mới WWE rom cho Ảtemis và tình yêu, vì tôi rất admire rơm phong cách của bạn và ít người thực sự đặc biệt khác so sánh với rom cooker.
Tôi thấy mới rom là ngừng từ [ROM] 6/04/09 WM6.5 ROM V41 (Core 21202) - HTC cây ngai hương & TÌNH YÊU (MỚI)

Hy vọng bạn sẽ tiếp tục nấu cho Ảtemis và tình yêu để cập nhật cho phiên bản mới hơn.

cảm ơn.

Diowee

lvhuyen

Bác Pham_Quang ơi, cho em hỏi làm sao để chạy được các file jar hoặc jad? Em thử mở file Amlich.jar của Dr. Hồ Ngọc Đức, nhưng nó bảo giống kiểu "No application associated to this file type"

PhamQuang

Manager
Bác Pham_Quang ơi, cho em hỏi làm sao để chạy được các file jar hoặc jad? Em thử mở file Amlich.jar của Dr. Hồ Ngọc Đức, nhưng nó bảo giống kiểu "No application associated to this file type"

Tìm trong các Topic cũ đã có giới thiệu CAB cài ứng dụng JBlend Java rồi đó.
Có ứng dụng này mới cài các ứng dụng Java được.

Alvey

bác ơi cái icon nó to quá, có các nào chỉnh cho nó bé lại như bản v40 ko bác.

lonesome_ttvnol

Bạn chỉnh lại backlight để đỡ tốn pin.
Bạn dùng M2DC bỏ bớt các tab không dùng đi, mình chỉ để 5tabs thôi, đỡ ram hơn hẳn.
Dòng này cấu hình thấp, vậy mà vẫn xài được M2D là quá tuyệt rồi,

Cám ơn bác. Nhưng mọi so sánh nhanh/chậm, hao pin hay không là em đều dự trêm các bản cũ. Sau khi dùng bản này 2 ngày em đã quay về bản V37 dùng tạm, chờ các V sau