• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WM6.5 ROM V46 (Core 23003) - HTC ARTEMIS & LOVE

MrTocXu

Bác ơi bản này tốn ram ghê gớm luân , bình thường thì ram chạy 87 % còn khi chạy ứng dụng thì ram tót 98% rồi đơ máy luân ! bác có thể chỉ cho em cách hạ nhiệt ram đc không hay có bản room 6.5 nào mới mà ít tốn ram hơn không bác ?

rowley

Will there be a new ROM for the Artemis with maybe the new version of
Manilla 2D. The version 2 of Manilla?

newland

Sao cái audio manager và HTC album trong bản ROM này ko chạy được vậy các bác? Ai có gặp vân đề ấy như em ko?

myGenio

Dùng dc ít bữa, thich thì thích thật nhưng hơi chậm và 1 vài lỗi vặt như...dùng tạm v37 trong thời gian chờ ROM mới, nhưng có lẽ còn lâu đây,ông chủ Thớt đang bận ngâm cứu con HD2 Leo.

lonesome_ttvnol

Lâu rồi bác Quang không làm ROM cho Artemis nữa, chắc cũng tại cấu hình chỉ thế mà thôi. Em cũng voọc các version thì thấy dùng bản V24 thấy ổn nhất. Bản V37 cũng có cái hay nhưng vẫn bị lỗi không re-call trong chức năng phone nên em bỏ lâu rồi.
Năm mới chúc các anh em còn dugn P3300 có nhiều niềm vui à sớm lên đời 1 chú HTC khác .