• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WM6.5 ROM V51 (Core 23025) - HTC BLACKSTONE

Status
Không mở trả lời sau này.

Thrall

Phím Volume ko hoạt động, thời gian khởi động lâu kinh khủng, Album xem viedo thỉnh thoảng bị lỗi do bị chiếm dụng RAM nhiều, ko xem được các file help hay chm, một số soft ko tương thích
Anyway, vẫn là bản ROM đáng được check
P/S: Các gói OEM Packages của HTC Leo đã ra, ko biết bác Quang đã hứng thú với Manilla v2.5 chưa vậy, thank a lot

Chỉnh sửa cuối:

ngphuongqt

có bạn nào biết cách bỏ cái chức năng zoom đi ko vậy :( mình thấy nó hơi bất tiện :-s

Bạn vào Registry để chỉnh nhé:
HKLM\System\GWE\MAGNIFIER\MagnifierConstant\Enable = 0

Exec2007

Rom này chán quá , Up xong khởi động cực chậm, khởi động xong thì đơ đờ đờ cả máy , giờ không biết làm sao để up lại đây vì nó đơ không nối bới PC được nữa

Chỉnh sửa cuối:

lulu_lala2925

Tks bác đã cho ra Rom này nhưng thật sự nó đơ quá, em up 3 lần mới đươc tại nó bị đứng lúc Customization.

conaidayem

Tks bác đã cho ra Rom này nhưng thật sự nó đơ quá, em up 3 lần mới đươc tại nó bị đứng lúc Customization.

Bạn lulu_lala này chả coi topic trước gì hết, thời buổi này là thời buổi nào rồi mà còn hỏi vấn đề này.
Nếu bạn gặp khó khăn tại Cutomization thì tháo SIM ra rồi up ROM.

TuyetKy

Bạn lulu_lala này chả coi topic trước gì hết, thời buổi này là thời buổi nào rồi mà còn hỏi vấn đề này.
Nếu bạn gặp khó khăn tại Cutomization thì tháo SIM ra rồi up ROM.
Tháo SIM thì vẫn chậm lắm, chậm khủng khiếp luôn. Cái Manilla này chưa được đầy đủ, ROM kén soft và game, nút Volume +- trở thành nút điều hướng
Hy vọng vào built sau

cusen

Ngoài những vấn đề trên , SPB keyboard không tinh chỉnh được: không sử dụng được mục option.
Tuy nhiên có tiện lợi là nút "X" năm phí dưới.
Task manager khó sử dụng.

lulu_lala2925

Oh sr, mình đã tháo sim ra rồi mà bạn. Đó h up mấy bản kia k bị mà lại bị bản này. Anyway, tks bạn chỉ giáo.

dienthoai

Theo mình có lẽ các bạn hiểu lầm rồi. Bạn tháo sim ra, sau đó hard reset lại. Để nó cài đặt hết theo trình tự và tự reset lại. Lúc đó mới lắm sim vào. Best regards.

Status
Không mở trả lời sau này.