• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WM6.5 ROM V52 (Core 23028) - HTC BLACKSTONE

Status
Không mở trả lời sau này.

commandos_na

Tình hình là khi nhấn vào nút volume, nó không hiện ra các icon mà lại trở thành chức năng slide chọn call hítory hay calendar, đôi khi nó có hiện ra icon nhưng thời gian rất lâu, khoảng 3 hay 4s... Hic... có bác nào bị như em không?

echhoangtu

chú Quang à, bản ROM này hình như không đề cao đến Manila, cháu thấy dùng Window default hợp lí hơn nhiều.

echhoangtu

cả nhà ơi! giúp mình thay đổi màn hình Home của Manila, mình tìm mọi cách mà không được.màn hình màu đen trông đơn điệu quá

romeovietnam

Có ai bít cách chỉnh cho ấn nút X là nó thoát chương trình luôn ko? Bản này rất đẹp, để xoay ngang bàn phím bấm rất đã. Nên để chương trình Rotate Screen ở softkey để dễ xoay vì giao diện ngang của manilla nhìn cũng đẹp :D
Ai mún chỉnh softkey thì làm theo thế này nhé:
Xài Regedit, vô HKLM\software\htc\manila
Tên các key nè:
Đường dẫn phím trái : HomeLSKPath
Tên phím trái : HomeSLKText
Đường dẫn phím phải : HomeRSKPath
Tên phím phải : HomeRSKText

Muốn thay softkey trái hay phải thì tùy nha. Đường dẫn đến Rotate Screen: ".\Windows\RotateScreen.exe". Đặt tên thế nào thì tùy nhà :D

HTCHD

goi cac bac!

bac nao co link khac khong, cho em xin, link ben rapi em down khogn dc!

HuynhThanh

bac nao co link khac khong, cho em xin, link ben rapi em down khogn dc!
Bạn cố gắng sẽ down được thôi! Bạn thử lại ở những thời điểm khác nhau, không nên đưa những vấn đề về link down lên topic rom của chú Quang, vấn đề này được nói nhiều rồi bạn, bạn là thành viên mới chú ý nhé!

PS: Viết bài phải bỏ dấu bạn nhé, những bài viết thế này sẽ bị del đấy!

rainsea

Các bác cho xin giao diện Manila màu xanh gốc của AT&T giống bản 50B BLUE (Build 23017.5.3.0). Cái này đẹp quá mà kiếm không thấy.

osisisio

Bác Quang ơi, cái Titanium WM7 này xấu quá, cháu thấy ben XDA-DEVELOPERS cái DUSk cung đẹp lắm đó chú. Đổi cái mới đi chú, cái này xài lâu quá oài.

Status
Không mở trả lời sau này.