• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WOMAN MOBILE_UIQ3.0 By CongVoi

CongVoi

Super V.I.P
WOMAN MOBILE_UIQ3.0

XIN GIỚI THIỆU VỚI CÁC BẠN ĐÂY LÀ MỘT CHƯƠNG TRÌNH NỮA DÀNH CHO CHỊ EM PHỤ NỮ.CÁC ĐẤNG MÀY RÂU CÓ THỂ DÙNG CHƯƠNG TRÌNH NÀY ĐỂ XEM ĐẾN NGÀY THÁNG ....CHO NGƯỜI IU,CHỊ,EM GÁI,MẸ NỮA CŨNG ĐƯỢC.ĐẢM BẢO SẼ RẤT HIỆU DỤNG ĐÓ.

Chỉnh sửa cuối:

Thoai_DakMil

Super V.I.P
Cái này nhìn trông chắc dễ sữ dụng hơn cái MyGirls , mà chưa biết cái nào có độ chính xác cao hơn

kienlua

Bản này của Tàu hả bác? Lại bản trial bác nhỉ. Tuy nhien so v[í my girl chắc hơn nhièu. Thank bác!

ngmtri

Pác Congvoi ơi, cố tìm code cho anh e xài nhé, thấy cái này cũng hay rất hữu dụng cho anh e để biết mà còn tính ngày cho bạn gái. >:)

sirhong

haha.em vất vả down mygirl về không được thì lại tìm được woman mobile.Rất cảm ơn bác nhé.:))

lucky000

Hoan hô có cái này hay quá ta! Với những thằng gần chục lần đưa bạn gái đi giải quyết hậu quả như em thì như vớ được phao cứu sinh!

huyenbeo

cái này sử dụng thế nào? sao anh Congvoi không nói rõ luôn mà nhờ anh Tinh_la_gi việt hóa để mấy chị em dễ sử dụng :))

Boykinhdi

Hoan hô có cái này hay quá ta! Với những thằng gần chục lần đưa bạn gái đi giải quyết hậu quả như em thì như vớ được phao cứu sinh!

xin bố,cái dạ con của bạn gái bố còn khủng hơn của Bò nữa=)):))

lovelikecrazy152

Chương trình này sao giống OMAIGINO quá vậy nhưng bản này tiếng anh nên hơi khó đọc một tí ( Mù Anh Văn)