• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Worm World Party game Ngage 2.0 đã được Binpda Cr@ck

linhcom149

cái đó là phải thắng là ko mất giọt máu nào đúng ko?quá khó nhỉ.Bạn có kinh nghiệm gì để bảo toàn mạng sống cho 4 em sâu thì chỉ giáo cái :D

azkaban3000

Bật sudden death lên bạn ạ, trên forum n-gage có thằng làm được rồi :))

linhcom149

mình thử sudden death mãi rồi mà kiểu gì cũng bị chết ít nhất 1 em sâu.Bạn qua được cái nhiệm vụ ko chết em sâu nào rồi à,có kinh nghiệm gì thì chia sẻ bạn nhé.Mình chơi mãi ko được

calvinklein87

cái game này chơi trên n95 ko trượt bàn phím thì ko chọn dc đạn và nhẩy
có cách nào thay đổi hem ??

linhcom149

mình nhớ chọn đạn chỉ cần ấn phím chọn phải rồi vào Weapon gì đó thôi mà.Còn nhảy thì trượt xuống cho lộ mấy phím nghe nhạc,nhảy bằng phím B đó

azkaban3000

Bản làm lại cho N-gage mình thấy kô hay bằng bản sis, nhiều nút bị nhé vào nút right soft key quá làm cho ta kô thể thao tác nhanh được, trong khi đây là game chơi theo lượt, chỉ có chế độ chơi online mà lại thiếu chế độ chơi qua bluetooth, nếu mình nhớ kô nhầm thì N-gage có mỗi ONE là chơi được qua bluetooth.

linhcom149

đúng rồi,có One là đấu Blue phê lòi :)) chắc các bác Nokia muốn bắt anh em ta chơi Worm qua Wifi đây mà,à mà bro chỉ giáo em cách bảo toàn mạng sống của 4 em sâu cái

demo_13

may quá , cuối cùng cũng chơi được trò này trên n78 rồi nhưng hơi mất công mỗi lần vào chơi

vuvantuan59

may quá , cuối cùng cũng chơi được trò này trên n78 rồi nhưng hơi mất công mỗi lần vào chơi
biết thì nói rõ đi sao mình tìm đủ mọi cách kể từ *** ra đời mà chơi toà bị nhảy ra ngoài thôi !
Posted via Mobile Device

demo_13

biết thì nói rõ đi sao mình tìm đủ mọi cách kể từ *** ra đời mà chơi toà bị nhảy ra ngoài thôi !
Posted via Mobile Device
:D vào game , ở phần quick game thay vì ấn nút giữa 1 phát thì giữ chặt nó khoảng 3-4 giây cho đến khi hiện lên hình quả cầu đang xoay là được

vuvantuan59

:D vào game , ở phần quick game thay vì ấn nút giữa 1 phát thì giữ chặt nó khoảng 3-4 giây cho đến khi hiện lên hình quả cầu đang xoay là được
thank ! Nhưng mình chưa kip giữ thì nó đã bị ra ngoài mà mình thấy mấy diễn đàn nước ngoài hỏi nó ,nó bảo PF2 không chơi được !
Posted via Mobile Device

demo_13

thank ! Nhưng mình chưa kip giữ thì nó đã bị ra ngoài mà mình thấy mấy diễn đàn nước ngoài hỏi nó ,nó bảo PF2 không chơi được !
Posted via Mobile Device
:D bạn cứ thử đi thử lại là được , mình nhớ có lần phải làm đến 5 lần mới chơi được , Dòng fp2 vẫn chưa chơi full được , cách trên của mình chỉ là thủ thuật để chơi được phần quick game thôi , phần custom game ko chơi được:))

vuvantuan59

:D bạn cứ thử đi thử lại là được , mình nhớ có lần phải làm đến 5 lần mới chơi được , Dòng fp2 vẫn chưa chơi full được , cách trên của mình chỉ là thủ thuật để chơi được phần quick game thôi , phần custom game ko chơi được:))
ừ đúng như bạn nói bây giờ đã ok ! Mai ra máy tính cám ơn sau nha !
Posted via Mobile Device