• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Worm World Party game Ngage 2.0 đã được Binpda Cr@ck

vivataba

hình như N85 không chơi được hay sao ý mình cho vào nó hiện trial :) vào quick game nó văng ra ngoài báo lỗi error.. gi do

darkbaby79

nếu mà em xài E63 thì có cài và chơi đc ko các bác. em mê trò này lắm nè, ai biết chỉ em với

zenbali

Sao N85 chơi cứ bị lỗi KER3 nhỉ.Đã disable open4all nhưng đag cài Xplorer 1.30 nhìn thấy được ổ C/sys/bin có phải do vậy không nhỉ

calvinklein87

game thì rất hay nhưng hình như chỉ chơi dc time thui/
e thấy khi mình cài packrack game để chơi fullthi2 mấy game kia chơi full but riêng game bắn sâu này ở cái phần bắt đầu vào game nó có mấy cây cột đó mình chơi time là cây cột đó nó đầy là hết chơi dc lun...

với lại khi mình chơi game này ko trược bàn phím mà trượt phím nghe nhạc xuống choi bằng fhim đó thì ko biết nút nhảy là nút nào bạn nào biết chỉ mìnhc ái nha
thanks

linhcom149

ủa cái cột đầy tức là ăn được hết điểm Ngage rồi.Chứ sao mà ko chơi tiếp được.Còn nút nhảy là nút B.Dùng N95 trượt phím nghe nhạc xuống thì nó là phím thứ 3.À mà có bác nào biết nhảy kiểu điệu nghệ như bọn máy ko.Xoay người nhảy 1 phát qua chướng ngại vật.Mình thử mãi mà chưa nhảy được

Kieu_Phong

À mà có bác nào biết nhảy kiểu điệu nghệ như bọn máy ko.Xoay người nhảy 1 phát qua chướng ngại vật.Mình thử mãi mà chưa nhảy được
Xoay lưng về hướng chướng ngại vật. Ấn liên tiếp 2 lần nút nhảy. :)

calvinklein87

ủa cái cột đầy tức là ăn được hết điểm Ngage rồi.Chứ sao mà ko chơi tiếp được.Còn nút nhảy là nút B.Dùng N95 trượt phím nghe nhạc xuống thì nó là phím thứ 3.À mà có bác nào biết nhảy kiểu điệu nghệ như bọn máy ko.Xoay người nhảy 1 phát qua chướng ngại vật.Mình thử mãi mà chưa nhảy được

ăn điểm n-gage là sao bác ý em nói là khi mình mở game n-gage len có mấy cây cột bên hông biểu tượng game đó chơi càng ngày nó càng đầy lên có sao ko ??
mình nhảy ko dc khi trượt bàn phím lên thì bất kì phím nào cũng ko nhảy dc hết...còn khi trượt phím nghe nhạc thì nút thứ 3 là để chọn đạn mà...nhảy ko dc bác nào chỉ em với

linhcom149

ăn điểm Ngage à?ví dụ bạn thắng 1 trận trong Quick game đầu tiên thì sẽ có dòng chữ nho nhỏ hiện ra ghi +100,đó là điểm Ngage.Điểm càng cao thì Icon ở ngoài số vạch càng tăng lên.Game vẫn chơi bình thường,ko ảnh hưởng gì đâu nhé

azkaban3000

ăn điểm n-gage là sao bác ý em nói là khi mình mở game n-gage len có mấy cây cột bên hông biểu tượng game đó chơi càng ngày nó càng đầy lên có sao ko ??
mình nhảy ko dc khi trượt bàn phím lên thì bất kì phím nào cũng ko nhảy dc hết...còn khi trượt phím nghe nhạc thì nút thứ 3 là để chọn đạn mà...nhảy ko dc bác nào chỉ em với

Điểm N-gage là cái N-gage Point (NGP) ăn được khi thực hiện nhiệm vụ của từng trò, bạn có thể xem bằng cách chọn My Games -> Options -> View my profile. Mỗi trò được tối đa 1000NGP, cột bên biểu tượng tượng trưng cho số lượng NGP bạn đạt được. NGP của bạn càng nhiều thì rank của bạn trên N-gage càng cao.

Bạn vào Option -> Key Layout để chỉnh lại nút cho thích hợp nhé :) Phím nhảy mặc định với màn hình để dọc là phím 0 bạn ạ.

linhcom149

hehe làm được cái nhiệm vụ bảo toàn mạng cho 4 chú sâu rồi.Còn cái cuối đã ai làm được chưa?xem ra khó thực hiện quá

linhcom149

ko phải đâu bạn ạ.Game này do 1 người Braxin Cr@ck chứ ko phải Binpda.Binpda có lẽ dừng hẳn cr@ck game Ngage rồi