• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Worms HD (30mb) cực đỉnh

JohnyNguyen

Hic,nếu bạn nào có hứng thú với Worms thì có thể tìm bản Worms Abandonne đã được post trong box game rồi đấy :D game java nhưng chơi cũng khá hay và vui nhộn,chơi "Adventure" để unlock súng và nhiều loại đạn khác :D mình phá đảo mấy lần rồi bơi playgame tương đối dễ :D
Đây này 8-|
P/S :)) =)) nhảy lầu có chí khí đấy :)) =)) tối nay ae sẽ nhóm họp tính chuyện này nhé :D

nhaylau321

nhảy lầu có chí khí đấy :)) =)) tối nay ae sẽ nhóm họp tính chuyện này nhé :D
Lúc trước NTiolanDatluu hỏi tham gia nhóm, em đồng ý rồi mà giờ không biết sao nữa :-/

MINH19051991

mình test rồi, N97 ko chơi được, báo lỗi thiếu bộ nhớ, MOD xóa topic này được rồi

JohnyNguyen

mình test rồi, N97 ko chơi được, báo lỗi thiếu bộ nhớ, MOD xóa topic này được rồi

Thấy rồi nhé,tui đã bảo N97 chỉ 128 Mb Ram giống 5530 thui,cũng ko có chip đồ họa nên ngậm ngùi nhìn thôi :-? Mà ko phải xóa đâu,N97 yếu,còn i8910,vivaz ... có chip HD chơi ngon,tui ko có máy nhưng đảm bảo game nỳ chơi được :-? :))

Ducvabi

Bác bom_lx post mấy game ko chơi đc làm gì? Chắc chỉ có Satio và Vivaz là chạy đc thôi, chứ làm thế này nhìn cái đề mục thì thầm nghĩ: " Ôi, sướng quá, Worm HD kìa", vào trong topic thì thấy mọi người bảo ko chơi đc, trong bụng lại nghĩ: "...!"

b0m_lx

Bác bom_lx post mấy game ko chơi đc làm gì? Chắc chỉ có Satio và Vivaz là chạy đc thôi, chứ làm thế này nhìn cái đề mục thì thầm nghĩ: " Ôi, sướng quá, Worm HD kìa", vào trong topic thì thấy mọi người bảo ko chơi đc, trong bụng lại nghĩ: "...!"

sorry nhầm nhọt chút thôi mà
định post cho n97 chơi , cứ nghĩ hơn tiền thì hơn các thứ , ai ngờ không chơi đc còn thua cả 5530 của mình :D
ps: trong bụng nghĩ gì thế :-?

Ducvabi

sorry nhầm nhọt chút thôi mà
định post cho n97 chơi , cứ nghĩ hơn tiền thì hơn các thứ , ai ngờ không chơi đc còn thua cả 5530 của mình :D
ps: trong bụng nghĩ gì thế :-?

Trong dấu "...!" là 3 dấu chấm và 1 dấu chấm than!

thuyna

5233 với 55MB ram free vẫn vào đc menu nhưng giật tung chảo không thể chơi đc=> xóa, chắc là vivaz với ominaHD vẫn cân tốt đấy cứ để đấy cho bạn nào cần nhưng nên sửa lại chủ đề topic để mọi người biết là chỉ có máy S60v5 của nokia ko chơi đc