• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WP7 Satellite by DK....update theme tròn xoe này AE!!!

quyvuong888

Cảm hứng từ kiểu Satellite của bác Boy_online1. Mình cho ra bộ theme này dựa cào icon tròn xoe mình post hôm trước đấy :D Hơn 400 Icon đã làm các cụ hài lòng chưa ;;)

đây này :)))

Trước mình làm bộ Icon Vết loang của bác Rồng k làm đc Icon folder ứng dụng...Bây giờ đến cái này cũng thế! chả hiểu sao luôn :|

P/s: bạn nào làm lại đy cho ea cùng dùng nhà :))
bạn nào k thíck cái Lamborghini thì tự bung ra rồi xoá cho quen đy. Sau đỡ phải nhờ vả >:)

Chú ý: bạn nào cài Theme Tròn xoe thì xoá đy trc r cài nhớ

Link: http://www.mediafire.com/?wihwz6w3mratbe7

YinYang

Active Member
cho xin 500 ảnh cậu:p

:| ảnh vẫn bt mà

cái Tem Satellite cốt yếu là dành cho những theme có tông màu rực
Đưa vào bộ metro trắng thế này làm hỏng cả bộ metro vốn đang đẹp vì sự đơn giản

Chỉnh sửa cuối:

quyvuong888

:| ảnh vẫn bt mà

cái Tem Satellite cốt yếu là dành cho những theme có tông màu rực
Đưa vào bộ metro trắng thế này làm hỏng cả bộ metro vốn đang đẹp vì sự đơn giản

Mình chỉ thíck đen trắng thôi :D...hé hé.... nghỉ hè rảnh làm tiếp 1 bộ rực rỡ xem sao

duylinh27884

Moderator
sao hog ai làm trên bộ metro mới của daeva112 nhỉ,cái pc già của mìh ko hư chắc mìh cũg mần 1bộ :(

duylinh27884

Moderator
bộ nào ker? cho mình link nào :D...rảnh ngồi làm cho đỡ vui

Bộ Metro Revision PRO by daeva112 hoặc Steel Sappire by daeva112 đó bạn,2 bộ này icon như nhau,nhưng Metro Revision pro nhìn hay hơn(Metro Revision pro và Metro Revolution Pro khác nhau nha bạn,Metro Revision pro là theme mới của daeva112)link thì có trog thớt tổng hợp theme rồi đó bạn

quyvuong888

Thấy có Icon còn méo đó em. :D

tròn hết mà sếp

Bộ Metro Revision PRO by daeva112 hoặc Steel Sappire by daeva112 đó bạn,2 bộ này icon như nhau,nhưng Metro Revision pro nhìn hay hơn(Metro Revision pro và Metro Revolution Pro khác nhau nha bạn,Metro Revision pro là theme mới của daeva112)link thì có trog thớt tổng hợp theme rồi đó bạn

ok...để mình tìm r thử làm vài icon trc xem tnào

ặc...ối cha mẹ ơi...hơn 700 Icon ngồi add đến bh :(((( có đồng đạo nào giúp k???

Chỉnh sửa cuối:

JohnyNguyen

èo , theme Metro Revision có cài đc đâu , cài vào thì nó ghi là lỗi ko hĩu lun
Chắc là cài báo lỗi cập nhật với bản "icon tròn xoe" trước của bạn chủ thớt ;)
Các bạn mod lại theme thì thay UID ,thay luôn cả mục "Relative Instalation path" trong tab General nữa thì khỏi lo bị lỗi cập nhật,sau này lỡ có chục bản mod mà bản nào cũng đẹp cũng muốn dùng thì sao :p

huaminhquan

2 cái theme mới của daeva112 cũng pro thật ! bản pro hầu như là đầy đủ icon ! Có cả Opera Next và còn nữa !

duylinh27884

Moderator
ok...để mình tìm r thử làm vài icon trc xem tnào

ặc...ối cha mẹ ơi...hơn 700 Icon ngồi add đến bh :(((( có đồng đạo nào giúp k???

Làm chi hết cho mệt bạn,có những app cả đời có rớ tới đâu,làm nhữg icon của nhữg app thông dụng mà người Vn mìh hay dùg thôi:)
èo , theme Metro Revision có cài đc đâu , cài vào thì nó ghi là lỗi ko hĩu lun

Theme Metro Revision pro đó mình cài bình thường mà bạn,đó là mình cài trên v3 luôn đó nha

quyvuong888

Làm chi hết cho mệt bạn,có những app cả đời có rớ tới đâu,làm nhữg icon của nhữg app thông dụng mà người Vn mìh hay dùg thôi:)

Theme Metro Revision pro đó mình cài bình thường mà bạn,đó là mình cài trên v3 luôn đó nha

hầy :-< mình đang hoàn thiện cái metro theo ý bạn đây...nhớ ủng hộ nha

Lori_hd

đẹp đấy bác, nhưng bác fix cho mình bỏ cái hình nền bên trong đi, k thích lắm:D

blackpetal

Không biết mình có bị hoa mắt ko nhỉ,mình thấy có icon s-clear nó to hơn icon khác thì phải.:D