• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Wuhan NOX Information Technology DDDragon

traihp9001

Well-Known Member
Wuhan NOX Information Technology DDDragon​
Moby DDDragon New Vesion v1.6 S60v3 SymbianOS9.1 Cracked-BiNPDA​
Update 17/09/2008

Đây là game nuôi rồng ảo...dung lượng 7,15MB và khi cài thì cần 10MB thẻ nhớ.Một game nuôi thú ảo xuất sắc về mặt đồ họa và âm thanh thì càng xuất sắc...rất hiếm game mobile mà âm thanh hay như thế.Ngoài ra game còn dùng Mircophone để chơi và tương tác với con rồng...rất thú vị...lúc nó bắt dùng Mircophone để làm gió cho con rồng nó lướt ván (nhìn cái hình số 2 ấy).
Mình đã update phiên bản mới 1.60 fix lỗi game của phiên bản 1.10 cũ.

link: ( vesion 1.60)
http://rapidshare.com/files/145736637/Moby.DDDragon.v1.6.S60v3.SymbianOS9.1.Cracked-BiNPDA.rar

http://www.ziddu.com/downloadfile/2...1.6.S60v3.SymbianOS9.1.CrackedBiNPDA.zip.html

Chỉnh sửa cuối:

traihp9001

Well-Known Member
Hướng dẫn các bạn cách chơi nhé ^^!

khi mới vào game lúc con rồng vẫn còn bé bạn chưa thể cho nó chơi mini games đâu...phải khi được 1500 points Evo...gì gì ấy thì nó mới lớn và sang giai đoạn 2 mới có thể chơi được mini games...giai đoạn đầu muốn cho nó tiến hóa nhanh thì cứ cho ăn và clean liên tục...cố gắng đạt perfect để được trọn 30 point Evo...sang giai đoạn 2 thì mệt với nó hơn vì lúc này còn có thêm điểm thể lực và các chỉ số như streng,IQ,Stamina,Speed...ứng với mỗi mini games...chơi đi rồi bàn tiếp nhé

sachixsacwee

Game nè h.ảnh đẹp âm thanh tốt nhưng sao Khi m` cho Con Khủng long này ăn bánh thì chẳng có 1 bàn tay cầm bánh phía trên đàu , nhân phim 5 xong chẳng thấy bàn tay đó đau cả và chiu ko bít cho nó ăn kiuêur j` nữa.

manhhaVirgo

ko hiểu trường hợp của bạn lắm.Bình thường lúc bắt đầu chơi cho ăn thì có ban tay cầm bánh chạy qua lại ke đến lúc đúng đầu khủng long ấn 5 là nó thả bánh xuong cho Khủng Long ăn mà.Đơn giản thế thôi.Còn sang cấp tiến hóa 2 thì là xoay thịt nướng..
Nói chung đây la` 1 game khá hay,Chơi cũng vui lắm.Thích nhất la` nói vào mic với thổi fu` fu` vao mic hehe:D

sachixsacwee

6120 ma. nhung hình như h.ảnh bị lõi ấy. khi cho Khủng long an ko được như kiểu ko full màn hình nên ko thấy j ấy.

antonixic

Hehê, dơn trò này chơi rồi, thấy cũng hay:D
Tuy nhiên sau khi cày bừa thì nhận thấy vầy: cứ mỗi lần cho nó ăn / tắm rửa / vuốt ve / chơi thì các chỉ số còn lại đều giảm. ví dụ khi cho ăn thì food tăng 10 nhưng clean với caress giảm 2, vậy thì để tất cả các chỉ số đều nằm ở mức >90 thì fải mất thời gian khổng lồ àh nha.
Thông thường nếu như chỉ cày food, clean với caress thì chỉ số có thể giữ ở khoảng 70 ~80 chứ còn mà cày cả mấy cái chỉ số fải chơi game mới có thì mấy cái chỉ số kia rớt xuống tầm 40 ~50 là chắc ;))

Theo tui fải chi nó thiết lập làm 1 việc tăng vài chỉ số cùng lúc ví dụ như cho ăn thì caress cũng tăng, dậy thì dễ cày hơn :D

saxxwee

ne` bạn ơi. khi cho ăn có 1 bàn tay cầm bánh ve vẩy phía trên đàu đúng ko. nhưng sao khi m` nhấn fim' 5 rồi thì bàn tay lại biến mất nên chẳng cho nó ăn được . sao vậy ta

tonytrung235

ne` bạn ơi. khi cho ăn có 1 bàn tay cầm bánh ve vẩy phía trên đàu đúng ko. nhưng sao khi m` nhấn fim' 5 rồi thì bàn tay lại biến mất nên chẳng cho nó ăn được . sao vậy ta

là tại màn hình của bạn nhỏ nên nó mất cài bàn taz thôi ..

fansex

Em cũng bị như thế khi cho nó ăn thì có bàn tay nhưng khi bấm phím 5 thì bàn tay mất tiêu lun => không cho ăn dc hình như cái này bị lỗi hay sao ấy.Em xài N81 - 2GB

saxxwee

uuuu. sao. giải đáp cái. chơi game mà ko thấy gì chán lắm. xóa đi thì tiếc.hehe

traihp9001

Well-Known Member
bạn có thể remove trò đó đi rồi cài lại,sau đó restart lại máy nếu ko đc nữa thì tôi chịu