• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-KEY UIQ3.x-Bàn Phím Ảo Hỗ Trợ 70 Ngôn Ngữ Update #32 (02/12)

ngkhanhhoang

Hi all,:D

Nếu bạn cảm thấy bàn phím ảo hiện tại nhỏ, hay mod làm cho bàn phím lớn hơn vẫn chưa đủ vậy thì tại sao không thử 1 bàn phím ảo hoạt động ở chế độ lanscape giống như iPhone? ;;)

Screen shots:

Just down & enjoy!!! Say thanks if you like =D>

Lưu ý: Chỉ mới là bản trial thôi nên các bạn chỉ nhấn được 1 lần thì sẽ bị trắng xóa. Giá mua rẻ lắm..có EUR5.0 ah..:((

Vừa post bên Persian xong.Định quay về bên này post.Bị bạn post mất tiu rùi :mad:)
Các bạn chú ý.Cài xong rồi thì vào: menu/settings/ctrl. panel/device/text input/ screen keybord chon :x-k@y .Mới sài đc nghen :D

Có tất cả 70 ngôn ngữ trong đó có Việt Nam.Chọn VN bằng cách: ấn chỗ Setup rê xuống hàng cuối cùng có Vietnamses

Chỉnh sửa cuối:

Caohieu88

Thấy anh Công Post bài này bên Persian một lúc rồi mà ko chịu mang về Việt Nam ^ ^ :D .. Thanks anh Hoàng nhé!!!

CongVoi

Super V.I.P
Vừa post bên Persian xong.Định quay về bên này post.Bị bạn post mất tiu rùi :mad:)
Các bạn chú ý.Cài xong rồi thì vào: menu/settings/ctrl. panel/device/text input/ screen keybord chon :x-k@y .Mới sài đc nghen :D

CongVoi

Super V.I.P
Thấy anh Công Post bài này bên Persian một lúc rồi mà ko chịu mang về Việt Nam ^ ^ :D .. Thanks anh Hoàng nhé!!!

^^ Lúc đấy đang dịch từ tiếng Nga sang ANh.Định tí mới post bên mình,ai ngờ bị cướp mất tiêu òy =))

Caohieu88

Và chương trình này hỗ trợ 70 ngôn ngữ thông dụng nhất trên toàn thế giới trong đó có tiếng Việt, đặc biệt có thể hỗ trợ tối đa 4 ngôn ngữ !!! :D

CongVoi

Super V.I.P
Và chương trình này hỗ trợ 70 ngôn ngữ thông dụng nhất trên toàn thế giới trong đó có tiếng Việt, đặc biệt có thể hỗ trợ tối đa 4 ngôn ngữ !!! :D

Cái này thực ra là DongXanh ngày xưa có post 1 bản rồi,nhưng không phải là bản Sis và kô có kiểu hiện chữ nổi kia :D

demonntl

Active Member
sao mi`nh đánh vào chữ nào là trên bàn phím mất đi chữ đó và chì dùng dc 1 lần cho 1 chữ cái thui vy???

ngkhanhhoang

^^ Lúc đấy đang dịch từ tiếng Nga sang ANh.Định tí mới post bên mình,ai ngờ bị cướp mất tiêu òy =))
Thôi mà Mr Công!!! ;) Thật ra mình tính post bài này lúc 4:00pm kìa nhưng busy nên thôi. Hehe..tối nay vào lại thấy chưa ai ra tay thế là...:D. Thật ra mình cũng chưa biết hết, cảm ơn bạn đã explain thêm..=D>

caesar07

Em cài lên cái G900 của em, chạy thì okie, nhưng nếu chọn chữ rồi thì cái phím đó trở nên trắng xóa và không đánh được nữa... Hu hu hu

tom_riddle

Em có một ý kiến là sao chúng ta không trích riêng bàn phím cho tiếng việt thôi mấy bác nhỉ ? Chứ chỉ xài có tiếng việt thôi mà cài luôn cả 69 ngôn ngữ còn lại thì hơi phí quá :D

CongVoi

Super V.I.P
Em có một ý kiến là sao chúng ta không trích riêng bàn phím cho tiếng việt thôi mấy bác nhỉ ? Chứ chỉ xài có tiếng việt thôi mà cài luôn cả 69 ngôn ngữ còn lại thì hơi phí quá :D

Đây là vấn đề bản quyền mà.Tách ra mệt lắm ;)

dongxanh

Sao bị lỗi nhỉ, ấn phím nào thì mất phím đó

Posted via Mobile Device

Lỗi gì đâu. Đó là chủ định của nhà sản xuất mà. Trong lúc cài đặt, nó có hiện lên một văn bản, nếu đọc kỹ thì nội dung đại loại là: đây là phần mềm dạng shareware, bạn có thể dùng phần mềm này tùy thích, nhưng nếu bạn mua bản quyền thì sẽ không còn bị các giới hạn khi sử dụng,...

Như vậy thì đã rõ rồi. Nó cho sài thoải mái, không hết hạn, nhưng... bị giới hạn tính năng sử dụng.

CongVoi

Super V.I.P
Posted via Mobile Device

Lỗi gì đâu. Đó là chủ định của nhà sản xuất mà. Trong lúc cài đặt, nó có hiện lên một văn bản, nếu đọc kỹ thì nội dung đại loại là: đây là phần mềm dạng shareware, bạn có thể dùng phần mềm này tùy thích, nhưng nếu bạn mua bản quyền thì sẽ không còn bị các giới hạn khi sử dụng,...

Như vậy thì đã rõ rồi. Nó cho sài thoải mái, không hết hạn, nhưng... bị giới hạn tính năng sử dụng.

Công nhận tay SAMM người Nga này cao tay thật :-??