• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-Plore 1.22 CÓ GÌ KHÁC BIỆT ***HOT***

Status
Không mở trả lời sau này.

MinhThang

Manager
Xin thông báo tin mừng với các bạn chưa hề biết hack phone,là chúng ta sắp sửa có thể truy cập các tệp tin bảo mật của dòng nokia symbian os9.x .
Không cần phải hack phone nưả.
Hiện nay phần mềm X-plore1.22 đã có thể xem được 2tệp tin Private và sys, X-plore 1.22 đã có thể cho chúng ta chỉnh sử và xóa các file trong Private rồi, riêng tệp tin sys vẫn chưa cho phép chỉnh sửa, hy vọng sẻ có phiên bản 1.25 sẻ cho ta thực hiện được
Các bạn phải tải phiên bản 1.22 của mình mới có thể truy cập vào Private. Phiên bản này đã được thay đổi giao diện,đẹp hơn 1.22 cũ
Nhớ signe trước khi cài nha. Vì x-plore1.22 này đặc biệt hơn.

(Download nhiều mà không ai thanks chán chết đi được)

Chỉnh sửa cuối:

Germaniteen

Ái chà cũng phải sign trước khi xài vậy thì hack cho rồi khỏi cần sign làm gì cho mệt,mà lại thâm nhập vào sys được nữa

kaizuki

cái này chưa down vì máy đã hack phone rồi down dzề cũng chả làm gì . Mà cái này mình thấy ở mấy trang web khác rồi , bạn nên ghi nguồn hay người post bài để tôn trọng người đã post bài này

trinhha

đã test đúng là như bạn nói thật. nhưng muốn cài lại phải sign. mà giờ kiếm file cer đâu có dễ. cái này chỉ tiện cho người có cer thôi. may mà mình đã có file cer rồi, hack cũng rồi. hê...hê... nhưng mình thử sign online nhưng không được

cái này chưa down vì máy đã hack phone rồi down dzề cũng chả làm gì . Mà cái này mình thấy ở mấy trang web khác rồi , bạn nên ghi nguồn hay người post bài để tôn trọng người đã post bài này

thì cũng thử cho vui và cho vài ý kiến. sẽ có ích cho nhiều người chưa biết. đúng kg bạn
tiên thể mình gom thành 1 file cho dễ download nè
x-plore 1.22 new
http://www.mediafire.com/?zcijtfunwv2

Last edited by a moderator:

tiny1990

đúng là hay thật nhưng chưa hay hoàn toàn. dù sao củng thank bạn đã post cố gắng phát huy nhé.

MinhThang

Manager

Cảm ơn bạn đã nhắc nhở nhưng mình xin nói để bạn hiểu bài của mình không giống một bài nào trên tất cả các trang web trừ khi ai đó copy bài của mình vì tất cả đều là truyền tải thông tin chia sẻ của nhà sản xuất miễn sao mình đừng nhận đó là pm mình viết ra còn việc kia ai cũng hiểu.

kaizuki

pm nào mà dc anh Koj đánh đấu chứng nhận thì chắc chắn là khỏi chê heeee

tiny1990

hưu ích nhưng mà mấy tay không biết vọc máy lỡ bấm bút C là xóa luôn cái private hay sys là tiêu. capon capoff cho chắc cú

MinhThang

Manager
cái đó là bạn phải sign pm này thì bạn mới cài được đó mà .

Phần mềm trên bạn phải hack được phone mới cài được nhé , vì khi cài xong sẽ xâm nhập được vào C/sys/bin luôn , còn nếu đã sign thì bạn chỉnh software installation như nào cũng cài được hết , không phải only signed hay all gì nhé.:-/

Status
Không mở trả lời sau này.