• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-plore 1.30 All files

dongxanh

Posted via Mobile Device

Hôm nay là ngày hết hạn của Xplore 1.22 trở về trước.

Trong lúc chờ đợi có bản 1.30 full, các bạn dùng tạm bản này do mình tự chế nhé. Nó sẽ truy cập được file ẩn bất chấp capswitch tắt hay mở, và dùng không bao giờ hết hạn :)
Ai đã có mua bản quyền thì cứ upgrade lên, nó sẽ không hỏi kiểm tra online đâu. Còn ai không có bản quyền thì cứ dùng thoải mái, chỉ có cái phải đợi 3 giây khởi động thôi

DOWNLOAD Ở ĐÂY:

http://www.mediafire.com/?yz93obmyddx

Post bài bằng phone nên phải đưa link mediafire, và cũng không có screenshot, các bạn thông cảm.

CHÚC MỪNG NĂM MỚI ĐẾN TOÀN THỂ CÁC THÀNH VIÊN PDAVIET!

dongxanh

Nếu các bạn có lỡ nhập KKK cũng không sao. Sau khi kiểm tra online không thành công (do nó ghi nhớ thông tin đăng ký trên trang chủ), nó sẽ thoát ra. Bạn mở lại Xplore thì nó lại trở về bản dùng thử vô thời hạn, chứ không bắt kiểm tra online lần nữa. Do đó cứ dùng thoải mái, không phải cài lại như bản dùng thử chính hãng.

tmt1

bản này có giống bản của bác congvoi không vậy bác dồng xanh

dongxanh

bản này có giống bản của bác congvoi không vậy bác dồng xanh

Posted via Mobile Device

Giống nhau ở chỗ không cần capsswitch vẫn xem được file ẩn.
Khác nhau ở chỗ bản của congvoi là v1.22 full, bản này là v1.30, chưa full nhưng dùng được đầy đủ các chức năng và không bị hết hạn.

CongVoi

Super V.I.P
Tuyệt lắm!! Ah bạn nào tải được rồi thì up dùm hộ mình lên links khác với.Mediafire mình ko tải được.Thx nhé

vnpt1706

3 giây . Cũng không có là bao ,nhưng cũng hơi phiền .Thôi thì dùng tạm bản hack vậy

thaiminh40

Mình vẫn chưa phân biệt sự khác nhau giữa v1.22 và v1.30 ngoài cái v1.30 phải chờ 3 giây khi mở và thoát.

dongxanh

Mình vẫn chưa phân biệt sự khác nhau giữa v1.22 và v1.30 ngoài cái v1.30 phải chờ 3 giây khi mở và thoát.

Posted via Mobile Device

2 điểm khác biệt mà Xplore 1.30 hơn 1.22 là:
1- Dùng được theme của phone làm theme cho Xplore
2- Fix lỗi Find trong Edit. Khi bạn edit 1 file bất kỳ (hex editor hay text), chọn lệnh Find tìm một cụm từ nào đó, nó sẽ highlight cụm từ tìm được lên, và con trỏ nhảy đến ngay chỗ tìm được. Bản 1.22 bị mắc lỗi chỗ này, nghĩa là tìm xong vẫn chẳng thấy đâu cả.

bad_guy

Mình cài bản này thì nó báo lỗi "A required capability is not signed for !", có ai biết cách khắc phục chỉ dùm tớ với...
Thank nhiều ...

dongxanh

Mình cài bản này thì nó báo lỗi "A required capability is not signed for !", có ai biết cách khắc phục chỉ dùm tớ với...
Thank nhiều ...

Posted via Mobile Device

Bản này do mình đóng gói lại file sis nên nó thuộc dạng unsign.
Bạn tìm sis installer mod chép vào, sẽ cài được ngay thôi, khỏi phải sign cho mất công.

bad_guy

hì hì, mình hiểu rùi, cảm ơn bạn nhiều ...

Chỉnh sửa cuối: