• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-Plore 1.30 iPhone Icon Mod S60V5 - Trông đẹp hơn rất nhiều!

jackpham

Cái gì S60v3 có là S60v5 sẽ có ngay thôi! :)

Chỉnh sửa cuối:

CongVoi

Super V.I.P
Cập nhật nhanh quá nhỉ.Mà lần sau ko nên úp K@Y trực tiếp lên diễn đàn như vậy nữa nhé.Cho ẩn ở các host Free ý :D

bang3lang

Cái này đăng kí với KKK là gì thế Jack ơi ? Mình cài vào rồi mà nó cứ bắt nhập KKK hoài :(

m0nk3y86

Đừng mơ mộng bạn à :D Theo mình thì muốn dùng full thì mua đi, ko chờ được đâu.

ko có kkk thì dùng được trong bao lâu hả bạn? mình dùng đâu nhập kkk, vẫn chưa thấy vđề j

lasahu

Trước đây để đọc được tiếng việt trong xplore thì vào màn hình about rồi gỏ 800 . Nhưng với máy N 5800 thì không được vì không thấy bàn phím để gỏ. Có bác nào tim dược cách nào khác không ?

LeMyChinh

úi chọn file bạn cần copy =>menu =>edit =>copy =>>>>>> tới nơi cần copy =>memu =>file =>select thế là xong =D> chúc bạn thành công

SyR3n_Long

Cho mình hỏi về vấn đề cài X-lore 1.30. Lúc cài xong mở X-lore lên phần đầu tiên là License agreement ( giống như đọc nội quy vậy đó ) nó có nút ok với cancle mà mình ko thể nào bấm ok để nó vào X-lore được. Có ai biết lỗi này ko mặc dù mình cài xong đã reset máy lại nhiều lần. Thanks! :)

kidkylin

Cho mình hỏi về vấn đề cài X-lore 1.30. Lúc cài xong mở X-lore lên phần đầu tiên là License agreement ( giống như đọc nội quy vậy đó ) nó có nút ok với cancle mà mình ko thể nào bấm ok để nó vào X-lore được. Có ai biết lỗi này ko mặc dù mình cài xong đã reset máy lại nhiều lần. Thanks! :)

chịu khó up lên X-plore 1.32 nhé, tuy là trial nhưng xài vẫn ok