• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-plore 1.30 - trình quản lý file bản đầy đủ!

Status
Không mở trả lời sau này.

q630666

Trong máy mình đã có sẵn cái Open4all cứ khởi động lên là nó tự chạy, có lẽ vì thế nên x-plo 1.30 vẫn chạy bình thường đấy.:))
Máy tớ có aply cái 4all.Nhưng vẫn bị văng :(

chuoichip

Máy mình là n82 ver là 31.0.0.16 mỗi lần intal nó ra thì toàn bị báo là chứng chỉ hết hạn,tất cả ứng dụng hay trò chơi themes nào cũng vậy,nản quá.

ht6868

Sài tù sáng tói h tháy van bt. Ko bít có bi nhu các bác ko . E tháy okje lam.

haibusiness

Bản này ổn định rất good . Chỉ báo lỗi khi xem Device info thì no báo IMEI không phải của máy mình thôi.
Nói chung là good
Thank bác chủ topic nhé.

Kojiro

Super V.I.P
Có 1 bản Xplore dành cho các máy chưa hack, mình nghĩ các bạn hay gặp lỗi là do bản trên là bản dành cho các máy đã hack nên khi ko còn apply patch Open4all nữa lỗi xảy ra. Nếu đúng vậy thì các bạn thử file bên dưới nhé:

demon000

chả bít các bác test gì chứ e cũng test nhìu lắm rùi , và thời gian dùng được nhìu nhất là từ sang đến tối , bây h đang bị văng ra và phải ngậm ngùi cài lại bản 1.22 !!!

Status
Không mở trả lời sau này.