• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-plore 1.51 VI by SymPViet

daoquangsu

Trình quản lý file quen thuộc,cập nhật thêm tính năng nghe nhạc ngay trên nền giao diện của ứng dụng mà không cần mở audio player

TruBic

Well-Known Member
Trình quản lý file quen thuộc,cập nhật thêm tính năng nghe nhạc ngay trên nền giao diện của ứng dụng mà không cần mở audio player

hì em tưởng anh trai bỏ V2 rồi chứ! Nói chung ver này ra chả có cải tiến gì nhiều, mà sao các ver em test trên dòng E nó chả tạo được phím tắt thư mục nhanh vậy mà trang chủ nó nói sửa phím tắt trên e72. Anh trai test dùm em chức năng đó xem sao nhé!

daoquangsu

hì em tưởng anh trai bỏ V2 rồi chứ! Nói chung ver này ra chả có cải tiến gì nhiều, mà sao các ver em test trên dòng E nó chả tạo được phím tắt thư mục nhanh vậy mà trang chủ nó nói sửa phím tắt trên e72. Anh trai test dùm em chức năng đó xem sao nhé!

anh đang dùng N82 thì test sao được em.

TruBic

Well-Known Member
Cái này thêm cái chuyển hình thì hay quá

ý bạn nói là sao? Trên dòng e thì nút N sẽ xem ảnh kế tiếp nút P quay lại anh vừa xem, mình khoái nhất vụ nén ảnh thành zip hay rar đều xem được tất cả anh mà ko cần phải bung file nén!
anh đang dùng N82 thì test sao được em.

được chứ anh, trong trình đơn anh chọn "thư mục nhanh" rồi anh gán vào "shift + 1" 1 cái thư mục nào đó, rồi anh mở xem nó có ra ko nhé anh!

thusinhbuon

em tưởng 2 pro bỏ măc S60 rồi , cả anh NguyenTranDung cũng chẳng thấy đâu !

0o__o0

Nhấn phím P để nghe nhạc

R > reame
T > Thuộc tính
C > Copy
M > Move
E > Xem chi tiết
F > Tạo thư mục mới

Vân vân...

Chỉnh sửa cuối:

jimmi_qyu

Nhấn phím P để nghe nhạc

R > reame
T > Thuộc tính
C > Copy
M > Move
E > Xem chi tiết
F > Tạo thư mục mới

Vân vân...
Không lầm thì cái ảnh minh họa của bạn là E72 thì phaỉu. Mà E72 thì chưa chắc cách bạn nói đã áp dụng được trên S60V2 này đâu đấy.:)

TruBic

Well-Known Member
em tưởng 2 pro bỏ măc S60 rồi , cả anh NguyenTranDung cũng chẳng thấy đâu !

chắc chắn 1 điều rằng sẽ chắng bao giờ mình vh cho V2 nữa bạn à, vì ko có máy v2 để test, hiện giờ mình chỉ tham gia V3 thôi, còn V5 mình ko thích dòng cảm ứng!
Không lầm thì cái ảnh minh họa của bạn là E72 thì phaỉu. Mà E72 thì chưa chắc cách bạn nói đã áp dụng được trên S60V2 này đâu đấy.:)
thì võ thiện đang nói đến dòng e mà bạn, nhưng ko phải để hướng dẫn và áp dụng cho V2 đâu.
@võ thiện: mình biết hết các phím tắt đó mà thiện, đâu cần hướng dẫn chi cho mệt!