• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-Plore - Quản lý File đa năng (Cập nhật v3.38.00)

djtrungkien

X-plore v1.53 new!

Là phần mềm quản lý file đa năng với hàng loạt những tính năng: đọc, xóa, đổi tên, di chuyển, nén...Một trong những phần mềm hệ thống tốt nhất nên bạn khó có thể bỏ qua.

TukhvhTdFQOCXGdN0DDdyPW0g7_dzHksttQjIsFreGD9L5aP3XX64p18MWUHroDgl0M=w705

KRJKYH3I3a-Z5u-ovtieBEZ-u55A7wsYrEXDE455zfs0IgtMMhwYwqtOH_qvxyJRb_8
5gflJHv_y0sqdsm7PzTtFBpwbiy5wAsO4T5KqZD5VRdaUnpSmZgebIuCtI16aLwndLo

Để xem các phiên bản cập nhật, bấm nút ẩn/hiện nội dung:

Last edited by a moderator:

troly

Well-Known Member
Mình cài mà sao nó không chạy được ???
Có ai có cách nào không ???

troly

Well-Known Member
Bạn xài máy gì? Vào Configuration chỉnh cho hiện các tập tin, thư mục ẩn!

Cài được, có icon>bấm vào quay lại màn hình home. Down bản 1.52 về thì chạy tốt, song phải chờ 3s. Máy mình desire bạn à.

AlyCuong

Active Member
E mới mua máy, ai cho e phần mềm này mà k cần đếm 3s đó, bản cũ cũng dc nữa. E cảm ơn! Dùng chức năng tìm nó ra bài này :D

mrtuaans

dow đc nhưng vẫn 3 2 1, cần thêm times để các pak cờ rack, trước dùng pm này của sybian phê vãi luyện, h chuyển sang sài android vẫn cứ thấy phê mặc dù bị lược bỏ đi 1 số chức năng

yeskia

Moderator
dow đc nhưng vẫn 3 2 1, cần thêm times để các pak cờ rack, trước dùng pm này của sybian phê vãi luyện, h chuyển sang sài android vẫn cứ thấy phê mặc dù bị lược bỏ đi 1 số chức năng

Cái này cũng hay nhưng dùng cho android thì cũng còn rất nhiều ứng dụng tương tự, chức năng cũng rất rộng:

1. Astro manager.
2. ES file manager.
3. File Expert.
...​

Đây là xếp theo ABC, các ứng dụng này cũng rất hay đấy!

mrtuaans

@ Yeskia: nói chung là mỗi thằng có 1 ưu điểm: nhưng tổng quát lại (mình đã dùng thử cái 1, 2 rồi) thì cái Xplore vẫn là đỉnh nhất
ah mà trước mấy cái bản 1.2-1.3 đều có chức năng reset lại mà h bản mới cắt bớt phần này đi rồi

troly

Well-Known Member
Mình thật sự ấn tượng và bất ngờ với giao diện mới này.

nobjtadjxega

vẫn chưa thấy chức năng vuốt để chọn file như trong phiên bản cũ ? thích nhất chức năng đó .