• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-Plore v1.35 Bản đầy đủl!! [Cập nhật trang 14]

Caominh171

X-Plore v1.35 S60v3 S60v5 SymbianOS9.x Patched-Symbian

Trình quản lý file đa năng

Cách cài:

File tuy đã cr@ck nhưng sẽ bị lỗi sau vài lần sử dụng. Do đó hãy làm theo các bước sau để không gặp vấn đề trên:

1. Cài đủ bộ Python [có chứa appuifw, appswitch, e32]

2. Sign & cài X-Plore (máy đã hack thì hok cần)

3. Xong!

Lưu ý:

- File *exe sẽ tự động tạo "Gangclub.bin" [cái này cần thiết để xài X-plore bản đầy đủ]. Nhưng nếu nó yêu cầu Reg Code (mã đăng ký), bạn hãy copy file "Gangclub.bin" vào thư mục: !:\Private\a0000bcd

- Nên cài X-Plore vào cùng bộ nhớ đã cài Python & ngược cài (Khuyên cài trên ổ C)

Các phiên bản Lonely Cat Games đã ra mắt:

1.30 - Dùng theme của máy (Symbian S60 3rd ed, UIQ3), sửa lỗi tìm mã Hex, phím sửa đổi

1.31 - Sửa vài lỗi nhỏ, hỗ trợ Symbian touch (5800,...)

1.32 - Sửa lỗi thao tác dài (copy, move, delete, zip, extract)

1.33 - Hoàn tất dịch thuật

1.34 - Sửa vài lỗi nhỏ

1.35 - Xem trước ảnh (dạng Thumbnail)

Download: Gồm ZShare & 4Shared

Chỉnh sửa cuối:

TruongHan

Super V.I.P
Test ok hả CaoMinh?Không hiểu sao mình cài trên 5530XM không khởi động được luôn :|
Ps :up cho mình cái python của bạn nha :)

Caominh171

Test ok hả CaoMinh?Không hiểu sao mình cài trên 5530XM không khởi động được luôn :|
Ps :up cho mình cái python của bạn nha :)

Mình nghĩ bản này chỉ hỗ trợ s60v3 thôi hay sao ấy, bên mấy trang nước ngoài cũng thấy thế.
Mình thì hok có điều kiện test tại đang xài kkk bản quyền :). Nhưng bên 4rum nước ngoài, thấy mọi người test khả quan lắm đó!
Còn đây là bộ python mình đang dùng, hem bik có phù hợp với v5 ko thôi (bộ này cài trên thẻ nhé) Đây

chieuviet

Posted via Mobile Device
Cho em hoi chut sau khi ma ban nay bi ban ra ngoai hay ko vao dc thi em chep nhung file cac anh cho vao private/... Bang cai j a

Caominh171

Posted via Mobile Device
Cho em hoi chut sau khi ma ban nay bi ban ra ngoai hay ko vao dc thi em chep nhung file cac anh cho vao private/... Bang cai j a

Thì dùng trình quản lý file có thể can thiệp hệ thống như ActiveFile, Dynafile,.. trong đó nhỏ gọn nhất là File Browser (python)

kienvp

X-Plore v1.35 S60v3 S60v5 SymbianOS9.x Patched-Symbian

Trình quản lý file đa năng

.............

Download: Gồm ZShare & 4Shared

các bạn phải cài python và tất cả các modul . cài python ở ổ nào thì cài pm x-plore 3.15 ở ổ đó và ngược lại .tốt nhất là cài ở ổ C .​

Last edited by a moderator:

q630666

Thì dùng trình quản lý file có thể can thiệp hệ thống như ActiveFile, Dynafile,.. trong đó nhỏ gọn nhất là File Browser (python)
Minh ơi!Tớ dow về giải nén bị lỗi.Có bạn nào bị ko?

traihp9001

Well-Known Member
anh em text thử đi kìa.xem dùng có ổn định ko?
chờ có bản việt hóa rùi cài lun :D

Caominh171

anh em text thử đi kìa.xem dùng có ổn định ko?
chờ có bản việt hóa rùi cài lun :D

Phải chờ hồi âm của các bạn rồi mới VH chứ!
Lỡ mai mốt lại ra bản full hoàn chỉnh hơn thì lại phí nữa :)

thanhvh

Mình dùng N95 8gb cài vào mở được vài lần là không vào được nữa. Có lẽ các bạn chờ bản full rồi hãy việt hóa

chieuviet

Posted via Mobile Device
Nhu vay vi qua yeu men xpolre ma chung ta can cai 2 chuong trinh quan li file.minh thi cai xpolre 1.34 co 2 incon loi la chay cai kia .nhung test mot vai chuc nang moi cua ban nay nen ban ra la quay lai cai 2 in con.

Trungls

Mình thà chờ 3s còn hơn là 2 icon hay nhức đầu với mấy bản full.
Posted via Mobile Device

w2k

có lẽ chờ bản full xem sao. cứ mang về test thử xem thế nào rồi cũng nhau thảo luận. chứ ai cũng đợi bản full rùi VH thì còn j là người mê điện thoại nữa.:D:)

troly

Well-Known Member
có lẽ chờ bản full xem sao. cứ mang về test thử xem thế nào rồi cũng nhau thảo luận. chứ ai cũng đợi bản full rùi VH thì còn j là người mê điện thoại nữa.:D:)

Bạn tham khảo thêm bản VH bên này :))

Chỉnh sửa cuối: