• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-plore.v1.50 1icon Cần phython

anhchanbonmat

LonelyCatGames X-plore.v1.50 S60v3S60v5 SymbianOS9.1-4 Unsigned One Icon

Phần mềm này quá quen thuộc

Bản này khá ổn định ở bản 1.45

Note cần phython khi cài phần mềm này

Link mediafire

X-plore.v1.50 1icon Cần phython

Chỉnh sửa cuối:

yumikenshi

gọi là 1.50 hơn 1.45 mà sao lại mất đi chức năng restart device nhỉ.có thêm chức năng gi không vậy bạn?

toan_829

gọi là 1.50 hơn 1.45 mà sao lại mất đi chức năng restart device nhỉ.có thêm chức năng gi không vậy bạn?

bác này k theo dõi đều rồi..cái restart device bỏ lâu rùi,lí do là 1 số máy khi dùng chức năng này bị treo máy hoặc màn hình xanh như trên Win luôn, restart máy thì k thiếu gì pm khác :D

hurryghost

Sao em click vào link thì không download dc nhi? Chu topic xem lai link cái! Chua có add link thì phai.

khanhdbp

down về xài rồi,nhưng đc bộ icon xấu tệ :(
Bác nào biết cách thay đổi không?

banlc

Bản này cập nhật: Chạy trên android + persian language--> không có gì mới.

quan8338

Mình lỡ cài bản dem0 1.5 gjờ ko tài nào cài bản crack dc nửa. Huhu.ai pjt bày mình với. Thk

Faint

Mình thấy mấy bản X-plore mà cần python thì dùng cũng được nhưng được cái thời gian khởi động không khác gì phải chờ 3s