• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-plore_1.30_Full_SymPViet_Vietnamese_mod icon iphone

Status
Không mở trả lời sau này.

troly

Well-Known Member
X-plore_1.30_Full_SymPViet_Vietnamese_mod icon iphone
100% Không cần bấm 800.

Đã test thành công trên n73.
Được hoàn thành bởi các thành viên Kojiro-Rinhvh-kp_enter. Troly chỉ đóng gói và úp

PASS: SymPViet

Chỉnh sửa cuối:

kid1502

póc tem nhen. mới póc tem chứ chưa thử. để em thử rùi bình luận sau hén. thanks cái

tidus38

Bản mod này có cần phải gỡ bản tiếng Anh xog mới cài đc hok anh hay là cài đè lên cũng đc????

maiphutinhem

Mình dùng N81 hack theo Hellox .Mình bị lỗi not suported khi cài phần mềm trên.Ai đã dùng được mong chỉ giáo với.

Caominh171

Um cài ngon được ngày hôm wa, hôm nay lại dở chứng :(( nên đành xài bản chưa full zậy mà ngon hơn nhìu :)

kp_enter

Um cài ngon được ngày hôm wa, hôm nay lại dở chứng :(( nên đành xài bản chưa full zậy mà ngon hơn nhìu :)

remove - install -remove -install là ngon ngay >:)
ko thì test bản sếp Kổi hôm qua đi

Caominh171

remove - install -remove -install là ngon ngay >:)
ko thì test bản sếp Kổi hôm qua đi

Bản của sếp ở đâu hả anh? Full thì hơn được cái bỏ màn hình 3s, thôi thì xài bản trial thế mà nó lành :D

troly

Well-Known Member

Xài từ hôm qua (từ khi test để up bài) đến giờ có bị sao đâu ta?:-?

Caominh171

Xài từ hôm qua (từ khi test để up bài) đến giờ có bị sao đâu ta?:-?

Anh xài bản nào? Em xài bản anh CongVoi đó, lúc cài vào xài ngon tưởng mình ko fải là nạn nhân, thế mà hôm nay lúc restart để test font thì bị mới ghê, chán thật. Chắc em xài bản trial, chịu khó đợi 3s :((

troly

Well-Known Member
Anh xài bản nào? Em xài bản anh CongVoi đó, lúc cài vào xài ngon tưởng mình ko fải là nạn nhân, thế mà hôm nay lúc restart để test font thì bị mới ghê, chán thật. Chắc em xài bản trial, chịu khó đợi 3s :((

Anh sài bản mà chính anh up đấy, em thử bản này xem sao? Nhưng em phải cài lại bản 1.22 trước sau đó xoá rồi cài lại thử.:))

minh76100

N82 xài vô tư bạn a`. Mình vừa mới cài xong , ngon lành lắm.
Chúc thành công:|

đừng mừng vội bạn à.mình dùng n82 v31 chính thức là ko dùng được sau 1 vài lần truy cập bị đẩy ra

Status
Không mở trả lời sau này.