• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-plore_S60_3rd.1.32.VH.Troly.Mod.Icon

troly

Well-Known Member
Phiên bản mới nhất đã VH và Mod.Icon
Thêm bản Icon nữa để lựa chọn nhé.
Pass: SymPViet

Chỉnh sửa cuối:

dangduc

Cái icon thì rõ là đẹp rùi nhưng mờ cái theme ! Nhìn nó mờ mờ...ảo ảo nhỉ bác troly :D

troly

Well-Known Member
Cái gì cũng vâỵ mà mập mờ mới kích thích trí tò mò, hoạch toẹt ra thì không còn gì để kích thích trí tượng tượng cả:))>:)

cái này có full ko anh, có bị update có bị thoát ra ko anh.

Sau bản 1.22 thì kô có bản nào như bạn nói cả. Bạn cứ cài từ từ sẻ ro mà(chú ý các dòng txt đó:)))

Nynk_102

Bản này đã full chưa zậy mấy bác
Posted via Mobile Device
Nếu bác muốn full thì mua bản quyền là full liền ah. Mới chỉ có 1.22 là full thuj. Bác đọc kỹ mấy bài trên nhé.

kennho

Phiên bản mới nhất đã VH và Mod.Icon
Thêm bản Icon nữa để lựa chọn nhé.
Pass: SymPViet

Bạn cho mình xin file Data.dta mod icon không thôi nha , vì mình đang sài bản có k@y nên không muốn cài lại và cũng không thích Việt hoá . Thanks

2356

Bạn nào có thể chỉ cho mình biết File Icon của Xplorer nó nằm ở đâu hok vậy???

nguyen207

co bạn nào co file open4ll của 3250 cho mình xin với.mình cài xplore ko vào được thư mục ẩn.

troly

Well-Known Member
co bạn nào co file open4ll của 3250 cho mình xin với.mình cài xplore ko vào được thư mục ẩn.

Bạn dùng bản này thử nhé, mình nghỉ thì nó dùng chung cho 3rd đó.

Khoaaa

cho mình ? cai' này minh hack phone bằng Darkar thì có sẵn Xplore 1.20. THì theo mọi người nói là phải gỡ bỏ bảng cũ ra thii mới cài dc bảng mới. thì mình bỏ cái Xplore cũ thì mất luôn cái cap on với cap off. Đến đó mình làm liều cài luôn cái bản mới cài xong thì ko vào dc. như vây là sao hả mọi người

troly

Well-Known Member
cho mình ? cai' này minh hack phone bằng Darkar thì có sẵn Xplore 1.20. THì theo mọi người nói là phải gỡ bỏ bảng cũ ra thii mới cài dc bảng mới. thì mình bỏ cái Xplore cũ thì mất luôn cái cap on với cap off. Đến đó mình làm liều cài luôn cái bản mới cài xong thì ko vào dc. như vây là sao hả mọi người

Bây giờ bạn có thêm cài thêm Rompatch or SecMan vào thì được mà:D

Caominh171

cho hỏi cài file open4ll vào đâu vậy

Trước tiên máy bạn phải có Romptcher cái đã, rồi tạo thư mục Patches trên thẻ, bỏ cái open4all vào đó, bật Romptcher lên sẽ thấy nó àh

bluedragon0307

Bạn cứ gỡ Darkar đi, xong kiếm Rompatcher mà cài vì Rom dùng tiện hơn Capon với off nhiều.