• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-plore_S60_3rd.1.32.VH.Troly.Mod.Icon

Khoaaa

cứu mình với mấy bạn ơi minh cài bản vh vào mỗi khi khởi động lại máy là ko vào dc xplorer nữa

Nynk_102

cứu mình với mấy bạn ơi minh cài bản vh vào mỗi khi khởi động lại máy là ko vào dc xplorer nữa
Posted via Mobile Device
Nó báo lỗi gì thế bạn? Nói thế này thì bít nguyên nhân gì mà júp bạn đây ?

Auto

Posted via Mobile Device
mình đóan là k báo lỗi gì cả, vô bị bật ra thôi.
Chỉ có cách xóa đi rồi cài lại bạn à :)
Posted via Mobile Device

Khoaaa

Posted via Mobile Device
ko có báo lỗi gì cả. Mình có xóa đi cài lại xài đc 1 thời gian vào lại thì ko xài ko dc nữaa. Vào thì nó chớp lên 1 cái rồi văng ra ngoài

Auto

ko có báo lỗi gì cả. Mình có xóa đi cài lại xài đc 1 thời gian vào lại thì ko xài ko dc nữaa. Vào thì nó chớp lên 1 cái rồi văng ra ngoài
Bạn đang xài bản mấy?
Chỉ còn cách cài bản mới hơn or là 4mat máy, mình đã từng bị rồi
@chắc cài bản "full" hả ;;) mình cũng thế ^^
Posted via Mobile Device

Nynk_102

Bạn đang xài bản mấy?
Chỉ còn cách cài bản mới hơn or là 4mat máy, mình đã từng bị rồi
@chắc cài bản "full" hả ;;) mình cũng thế ^^
Posted via Mobile Device
Hồi trước mình cũng đã từng bị như này với 1.30 và 1.31 ,lý do là ko full, phải dùng lại 1.22. Sau đó xin dc licence thì full và giờ thì thoải mái rùi.hjhj
Posted via Mobile Device

lamt4

cho hỏi kiếm cái Romptcher ở đâu vậy.ai có cho mình với

giadaiminh

Hồi trước mình cũng đã từng bị như này với 1.30 và 1.31 ,lý do là ko full, phải dùng lại 1.22. Sau đó xin dc licence thì full và giờ thì thoải mái rùi.hjhj
Posted via Mobile Device
những bản ko full là xài 1 thời gian sẽ bị giăng ra ngoài hả bạn?mình cũng bị vậy và ko bít chính xác đó là bệnh gì nữa.vậy giờ phải làm sao cho có thể xài đc mấy bản 1.22 trở lên bạn?mình thít mấy bản sau này vì chông icon rất tuyệt.bạn giúp mình với nha?thanks
ah xin licence là sao và để làm gì hả bạn?

goodwill267

Posted via Mobile Device

hihi bạn xin licence ở đâu thế,share cho a e với,ban 1.30 trở lên toàn dùng 1 thời gian là cứ vào rồi bị đẩy ra,lại pải dùng lại bản 1.22

Nynk_102

những bản ko full là xài 1 thời gian sẽ bị giăng ra ngoài hả bạn?mình cũng bị vậy và ko bít chính xác đó là bệnh gì nữa.vậy giờ phải làm sao cho có thể xài đc mấy bản 1.22 trở lên bạn?mình thít mấy bản sau này vì chông icon rất tuyệt.bạn giúp mình với nha?thanks
ah xin licence là sao và để làm gì hả bạn?
Đúng thế bạn ah, chưa full thì toàn bị đá ra như thế cả, từ 1.30 trở lên đều thế. Đó là do bạn chưa mua bản quyền cho nó. Để ko bị đá ra như thế nữa thì bạn phải mua bản quyền thuj, là cái licence đó. Mua dc rùi bạn sẽ dùng thoải mái và update các bản tiếp theo thoải mái.ko bao jờ bị tình trạng này nữa ,nếu bạn ko đổi máy.
Posted via Mobile Device
hihi bạn xin licence ở đâu thế,share cho a e với,ban 1.30 trở lên toàn dùng 1 thời gian là cứ vào rồi bị đẩy ra,lại pải dùng lại bản 1.22
Bên Phần mềm ứng dụng có một bác đang rao bán bản quyền pm, đang phát miễn phí key đăng ký đấy, bạn qua hỏi thử xem.
Posted via Mobile Device

TuanSymbian

Dạ là em đây ạ, nhưng tụi LonelyCatGames giờ nó gớm lắm, mua hoài ko đc, dạo này em đang bận thi, đợi mấy hôm nữa rảnh em sẽ tìm cách mua lại ở LCG. Trước em mua ok lắm nhưng mua nhiều quá thành ra giờ nó siết chặt lại khó quá hix hix.

HotelHoangMinh

Dạ là em đây ạ, nhưng tụi LonelyCatGames giờ nó gớm lắm, mua hoài ko đc, dạo này em đang bận thi, đợi mấy hôm nữa rảnh em sẽ tìm cách mua lại ở LCG. Trước em mua ok lắm nhưng mua nhiều quá thành ra giờ nó siết chặt lại khó quá hix hix.

Vậy e cố gắng nhé. Mọi người đang chờ tin thắng trận của e. Chúc e may mắn.

Nynk_102

Spam tí , chúc ông bạn " cá chép hóa Rồng" nhé. Rùi quay lại bán rẻ licence cho a e nha. Ủng hộ 2 tay lun ! Come on!
Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

joedeng04

Banned
Có chút để chia sẽ . Đây là bản Full 1.22 Của bác nào đó quên rồi . sẵn chia sẽ ở đây cho vui . không biết ai post chưa ?

Ở đây nếu bác nào cài 1.3xxx thì xóa đi cài lại 1.15 rồi vô đó kích hoạt thì thấy chữ update . rồi lại thoát ra xóa cái 1.15 đi sau đó cài lại 1.22 . bên trong rar có cái key luôn đăng ký key rồi vào Xplore đăng ký nó là ok . Lúc này trong giao diện hình rất lớn . cho nên bạn muốn cài hình nhỏ lại thì vào cái about của xplore bấm 800 rồi thoát ra ngoài vô lại thì sẽ thấy hình sẽ nhỏ ra và đọc được chữ Việt luôn . Done

Xplore 1.22 Full Hết hạn 30-12-2039
http://www.mediafire.com/download.php?jngtmjqthdo
Pass : joe

Nynk_102

Có chút để chia sẽ . Đây là bản Full 1.22 Của bác nào đó quên rồi . sẵn chia sẽ ở đây cho vui . không biết ai post chưa ?
Ở đây nếu bác nào cài 1.3xxx thì xóa đi cài lại 1.15 rồi vô đó kích hoạt thì thấy chữ update . rồi lại thoát ra xóa cái 1.15 đi sau đó cài lại 1.22 . bên trong rar có cái key luôn đăng ký key rồi vào Xplore đăng ký nó là ok . Lúc này trong giao diện hình rất lớn . cho nên bạn muốn cài hình nhỏ lại thì vào cái about của xplore bấm 800 rồi thoát ra ngoài vô lại thì sẽ thấy hình sẽ nhỏ ra và đọc được chữ Việt luôn . Done
Xplore 1.22 Full Hết hạn 30-12-2039
http://www.mediafire.com/download.php?jngtmjqthdo
Pass : joe
Nó ở đây bạn nhé :http://pdaviet.net/showthread.php?goto=newpost&t=43117,http://pdaviet.net/showthread.php?goto=newpost&t=37722, dù sao cũng cảm ơn tinh thần chia sẻ.
Posted via Mobile Device