• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-plorer v1.33 Việt hóa + Mod icon iPhone by dangduc_SymPViet

dangduc

X-plorer v1.33 Việt hóa + Mod icon iPhone by dangduc_SymPViet( full version)

Đây là phiên bản update mới nhất của Lonelycatgames X-plorer v1.33
( update ngày 06/07/2009 ) là bản fix sửa lỗi một số lỗi . Thêm ngôn ngữ Phần lan vào trong chương trình.

Tải phiên bản đầy đủ ở dưới, các bạn nhớ cài vào ổ E nhé

Link download :

Pass giải nén :

Mã:
SymPViet

Chỉnh sửa cuối:

2356

Cái hình xếp kim cuơng có ý nghĩa gì vậy bác dangduc??? Bác Mod thêm các dạng Icon khác nữa được hok bác ^^! Có cái dạng Icon mà tròn tròn béo béo nhìn dễ thuơng áh :D

dangduc

Mod các icon khác cũng được , nhưng phải có bộ pack của nó, mình có mình bộ này và thấy nó đẹp nhất :D, cái Xếp kim cương là cái trên hệ điều hành trên MACOSX của mình lúc add ko để ý , mình sửa lại rồi đó :D

thanhanhxxx

có proof nào giúp em mới.không hiểu sao em bị lỗi exloper và core player.cứ vào là hiện bảng đen chwx xanh có chữ dâmge rồi sau đó khởi động ljai máy.fomat ổ up fw vẫn bị thế.

dangduc

Hiện đã có phiên bản Full ở trên ! Các bạn down về rồi cài dùng nhé, không phải key gì hết :D ! Chúc các bạn hưởng thụ phần mềm crack đầy đủ nhất với nhiều tính năng nhất

bluedragon0307

Hiện đã có phiên bản Full ở trên ! Các bạn down về rồi cài dùng nhé, không phải key gì hết :D ! Chúc các bạn hưởng thụ phần mềm crack đầy đủ nhất với nhiều tính năng nhất

Có chắc là Full thật sự ko bạn hay lại xài dc 1 time rồi teo?

dangduc

Bạn cứ cài rồi tự kiểm chừng, Đừng hỏi cái kiểu chống không thế, người có họ có tên đàng hoàng

kennho

Đây là phiên bản update mới nhất của Lonelycatgames X-plorer v1.33
( update ngày 06/07/2009 ) là bản fix sửa lỗi một số lỗi . Thêm ngôn ngữ Phần lan vào trong chương trình.

Mã:
SymPViet

Bạn ơi mình đang dùng bộ icon mod của bản 1.32 và rất thích nó , bạn có thể hướng dẩn cách mod lại cho tương thích với bản 1.33 hoặc bạn mod lại dùm mình nha . Thanks (file có mấy chục k mấy MOD thông cảm cho up trực tiếp nha :D )​

Lovesjckd

Posted via Mobile DeviceMay anh cho em xin *.rar ko pass voi em dung dt down giai nen pass ko co duoc ,pc em ko co may anh thong cam . Em cam on

dangduc

Bạn thông cảm đây là quy định của diễn đàn, file mình việt hóa chính phải có pass. Bạn chịu khó ra tiệm nhé

thanhlongnd

mình nghe mà thèm quá nhưng sợ dùng 1 thời gian nó lại die bạn ạ. Chưa thấy bản nào ổn định như bản 1.22 cả híc

dangduc

Bản này mình thấy cách crk nó khác bản kia ! Bạn cứ dùng thử coi sao

halogen

khi cài bị thông báo lỗi: không cho phép truy cập ứng dụng được yêu cầu.xin các bạn cho biết cách sử lí với...

dangduc

Do máy bạn chưa hack phone nên báo vậy, bạn hack phone rồi cài file installserver sau đó mới cài được ứng dụng

dangduc

Đây link của bạn, !

Nhưng chỉ giúp 1 lần đến 2 lần là cùng chứ bạn muốn down mà cứ up riêng cho bạn thì không ai up được đâu bạn ạ, Mà không hiểu sao có tiền mua điện thoại dùng được Symbian S60v3 cũng cỡ ít nhất đôi triệu mà không có xe máy đã đành, không có cả xe đạp, sau bạn nên làm cái gì cần thiết cho cuộc sống trước bạn ạ

Caominh171

Vui nhỉ vào bằng Opera Mini hay là Ucweb đều có thấy nút thanks mà ta ??

Đính chính với bạn là dùng UCWeb ko có nút Thank đâu, còn Operamini ko xài nên cũng chưa biết nữa.

Àh đề nghị ae tránh bàn về nút Thank ở đây, mắc công loãn topic nha!

Lovesjckd

May anh nay co thank thoi ma da cai nhau roi .thank hay ko deu duoc . Nhung thank thi moi the hien duoc con nguoi minh ma thoi
an qua nho nguoi trong cay .2 anh dung cai nhau nua nha . Em xin loi vi da noi hoi nhieu .

Mặc dù bạn onl = đt, nhưng bạn nên cài VnTelex để viết TV có dấu nha!