• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-plorer v1.33 Việt hóa + Mod icon iPhone by dangduc_SymPViet

MinhThang

Manager
mình đã cài bản 1.34 :(. Sau cài bản 1.33 đè lên dùng đc 1 thời gian nó lại bị như cũ. Nhấp vào icon nó nháy cài rồi thôi. Dùng 1 thời gian mình vào nó treo máy khởi động lại thị bị nháy icon như thế :(. MÌnh đang dùng n86

Nếu muốn dùng tiếp thì format cài lại còn không quay lại bản 1.22 cho nó Full.

thanhnam711

đanguc ơi sao mình down về và cài đặt lại không có tiếng việt vậy, vào phần language cũng không có tiếng Việt

Chỉnh sửa cuối:

caichetvovi

sao mình cày chương trình này không được vậy ?? s60 3rd 0s9.1 là gì vậy ? sao mình dow nhiều chương trình về có cái cài được cái không ? cài cho 1 n73 2 n73 me, mình cón hiểu biết mong các bạn chỉ thêm ! chân thành cảm ơn ( đừng gọi mình là lúa mình chĩ ở kv1 vùng sâu thôi)

MinhThang

Manager
sao mình cày chương trình này không được vậy ?? s60 3rd 0s9.1 là gì vậy ? sao mình dow nhiều chương trình về có cái cài được cái không ? cài cho 1 n73 2 n73 me, mình cón hiểu biết mong các bạn chỉ thêm ! chân thành cảm ơn ( đừng gọi mình là lúa mình chĩ ở kv1 vùng sâu thôi)

Phải Hackphone mới cài được bạn nhé, hoặc Sign pm trước khi cài.

0938399557

Bạn có thể up trực tiếp lên diễn đàn được kô?Vì mình down bằng ĐT nên ko thể down ở trang media được.Cám ơn bạn trước nha.