• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-SMS 3.01- Một số tiện ích về tin nhắn

nguoiqualoicu

Ứng dụng này bao gồm các mẫu tin nhắn về tình yêu bằng English, rất thích hợp cho việc bày tỏ TY của bạn với người ấy :D.
Ngoài ra còn bonus thêm các chức năng Sao lưu tin nhắn và nhắn tin Spam.

PS: Up theo yêu cầu của VKY, các bản X-SMS trước thì VH rất dễ nhưng đến bản này thì bó tay dù đã thử 1 số cách như decomplie hay chuyển mã(nó đc mã hóa là win-1251, khác với thông thường là utf-8:D). Vì vậy up lên trước là để ae ai chưa biết thì xài cho vui còn sau là nhờ VKY hoặc ae trong 4rum ai VH đc thì up lên và chia sẽ kinh nghiệm VH nó cho ae VH của 4rum nhé =D>.

Chỉnh sửa cuối:

traitimcodon_89

hj phan mem nay co ca mau english co a? theo em neu bit tieng anh thj chang can lam,tu mjnh viet van hon,dung mau thj laj ngan nua,:-(ma ko bit teo english nao ma dung mau ko hju no viet gj nguoi ju hoi anh viet cau do co nghia j vay??? thj co ma...huhu anh potay=)):D hjxhj...hj em thanks bac 1 cai em down ve dung rui cung hay day:D:D=D>

Chỉnh sửa cuối:

traitimcodon_89

Hj quen mat cac pac co phan mem nao ma cai pass duoc vao tin nhan khong.nhu kieu cai tin nhan cua hjnh cua tong dai gui mo rai phai nhap ma pin ay..cai nay ma co thi dung la wa hay..gui tin cho nguoi ju khoi lo nguoi khac doc chom khi chj co ta voi nang pit ma pin..hjhj.:D pac nao co cho em xin 1 cai nha=D>thanks moi nguoi truoc nhju nha=D>

TruBic

Well-Known Member
hj phan mem nay co ca mau english co a? theo em neu bit tieng anh thj chang can lam,tu mjnh viet van hon,dung mau thj laj ngan nua,:-(ma ko bit teo english nao ma dung mau ko hju no viet gj nguoi ju hoi anh viet cau do co nghia j vay??? thj co ma...huhu anh potay=)):D hjxhj...hj em thanks bac 1 cai em down ve dung rui cung hay day:D:D=D>
Nói như em là không đúng đa số các phần mềm Việt hóa là từ english vì tiếng anh được dùng phổ biến,và không phải phần mềm nào cũng dễ việt hóa và với phần mềm này ngôn ngữ đã được mã hóa và các thành viên việt hóa còn đang nghiên cứu giải mã nó thì mới cho ra bản tiếng việt được
Hj quen mat cac pac co phan mem nao ma cai pass duoc vao tin nhan khong.nhu kieu cai tin nhan cua hjnh cua tong dai gui mo rai phai nhap ma pin ay..cai nay ma co thi dung la wa hay..gui tin cho nguoi ju khoi lo nguoi khac doc chom khi chj co ta voi nang pit ma pin..hjhj.:D pac nao co cho em xin 1 cai nha :eek:thanks moi nguoi truoc nhju nha=D>

đây không phải là nơi xin phần mềm đâu em nhé em em có thể qua đây để hỏi nhé
hãy dùng tiếng việt khi post bài em nhé.

nguoiqualoicu

Đã Việt hóa thành công ứng dụng này :)), nó đơn giản hơn mình nghĩ nhiều, chỉ là 1 kiểu để chống dịch của tác giả Miyaru thôi.
Cái ứng dụng này cũng cũ rồi và ít người quan tâm nên mình kô up bản VH lên nữa làm gì cho rườm rà nhé :p .
PS: ai mà nhanh trí thì có thể chế cái kiểu chống dịch này vào 1 số ứng dụng Python mà mình VH, làm như vậy thì nhiều người sẽ không can thiệp đc vào PM python do mình VH đâu (VD như sửa phần thông tin người VH chẳng hạn, đỡ phải tranh cãi nhau về bản quyền :D)

Chỉnh sửa cuối: