• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X500 Room 6.5 xài ko ổn, nay xin link trở lại Room Pure của em nó

gnutirt

số là mình mới xài room 6.5 cho X500 của anh Phạm Quang, Room Hỗ trợ touch n drag rất tốt, nhưng... lại bị 1 lỗi hết sức đáng tiếc là thừong bị treo wireless manager (nó tự turnoff phone dù mình ko rớ vào, sau đó mình tắt flightmode và bật lại thì bị treo Wirelessmanager). Vì thế trong lúc chờ đợi anh ý xem xét lại, mình khẩn thiết xin các bạn link down room gốc của con X500, việc register quá phức tạp mong anh em thông cảm lượng thứ bỏ qua mà úp dùm mình room nguyên bản của em x500

dk2008

mình cũng đã từng bị như bạn,hiện nay đang chạy ROM 6.1 cũng tạm ổn.Ngoài ra,mình còn phát hiện một số file *.xls bị khóa mã (thành *.xls.f20f77d2),một số ảnh chụp và đoạn video ghi trong thời gian dùng ROM 6.5 cũng không xem được.Xin hỏi Bác Phạm Quang có cách nào giúp phục hồi lại được không,do công việc của em cần sử dụng nhiều về chụp ảnh và các bảng tính Excel.Chiếc X500 này là quà của Cha em tặng và sử dụng lâu rồi nên nặng tình cảm.Mong Bác giúp nhé! Thanks.