• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X6 - 16G CẢM ỨNG BỊ LIỆT 1 SỐ CHỖ ! HELP ME !!!!!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

thanhminhivi

Chào cả nhà !
Tớ dùng X6-16G nhưng bị liệt 1 số nơi (các phím sát mép màn hình) nói chung la thi thoảng lại dc ! mong các pác giúp ! Mình đã dùng *#7370# rui n vẫn hok đc ! Thanks !!!!

bad204

Member
bạn vào cài đặt/ điện thoại/ màn hình cảm ứng/ Cân chỉnh màn hình cảm ứng xem sao

thanhminhivi

tớ vô cài đặt/ điện thoại/ màn hình cảm ứng nhưng kô thấy cân chỉnh màn hình cảm ứng bạn ah ! vô đến phần / màn hình c.ứng thì chỉ có 2 mục la ngôn ngữ viết và tìm kiếm thik ứng thui ! FW của mình là 31.04 bạn ah !

bad204

Member
tớ vô cài đặt/ điện thoại/ màn hình cảm ứng nhưng kô thấy cân chỉnh màn hình cảm ứng bạn ah ! vô đến phần / màn hình c.ứng thì chỉ có 2 mục la ngôn ngữ viết và tìm kiếm thik ứng thui ! FW của mình là 31.04 bạn ah !
Có thể cảm ứng điện dung nên ko có mục này.của mình là cảm ứng điện trở 5800 nên có.chịu rồi :D

minhdale

của tớ cũng bị vậy mà.Cũng loại 16 GB.
Nói chính xác ko phải liệt mà là ko nhậy ở mép bên trái thôi :)).

GER2407

Mấy hôm trước sài FW 30 chả bị sao cả, hum qa flash lại bản FW 31.04 thì bị giống mấy bác này..

thanhminhivi

Hihi... nhìu người cùng cảnh ngộ thật !
Bác nào pro giải quyết giúp ae với ! Thanks !!!

Thế GER2407 ơi ! thế bác chay FW 31.04 có cái thư muc " Cân chỉnh màn hình C.Ứng" ko vậy ?

GER2407

Hihi... nhìu người cùng cảnh ngộ thật !
Bác nào pro giải quyết giúp ae với ! Thanks !!!

Thế GER2407 ơi ! thế bác chay FW 31.04 có cái thư muc " Cân chỉnh màn hình C.Ứng" ko vậy ?

Bản nào CFW C6 thì mới có cái đó hay sao ý, e ko dùng bản C6, vì nó ít Ram quá. nhìn thì đẹp thật, nhưng ko đáp ứng đc nhu cầu của e. E toàn sài bản CFW X6 thôi.

Status
Không mở trả lời sau này.