• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X6 RM-559 phát hành firmware 32.0.002

AquaSta

Moderator
Mình thấy đã có trên navifirm cách đây 2 ngày có nâng cấp cho X6 RM-559 32.0.002

Download qua virtualtorrent: http://www.mediafire.com/?i25g8isdigettrl
Hoặc qua navifirm tại đây

minhdale

chính xác thì FW này ra được hơn tháng rồi thì phải (nếu tui nhớ ko lầm) :)).

ncminhhd

Tại sao mình down bằng navifỉm 1.3 về sau đó dùng phonenix 2011.24.002.46258 _ up lại báo lỗi không tìm thấy là sao vậy bạn ? thanks !

ANHTUAN9791

Co ai bi nhu minh khong?tu khi up len fw 32.0.002 minh cu bi dot ngot tat suot.khi moi khoi dong ,chua kip load ung dung gi thi da thay khoa phim roi.va sau do thi tat nguon.da kiem tra pin van chac chan,k bi long leo gi het.co le nao do loi fw khong.da thu up lai bang nhieu cach(ovi suite va nsu).tinh hinh van vay.ai co y kien gi lam on cho minh biet voi nha.thanks
Post via mobile

ducanh0215

up lên FW này thì có thể cài đặt được tất cả các file .sisx cho x6 không vậy?
bản này đã hack phone chưa thế mod?

caobang200

bản này chắc là mới có cho RM-559 vì trước đây v32.0.002 trên navifirm chỉ có của RM-551 không biết có gì khác nhau giữa 2 bản này ko! ai test thử xem ^^